Happy Valentine na Bana Londre..

Happy Valentine day wadau,siku kama ya leo wenzetu wacongoman wanaoishi na kufanya kazi London Uk waliandaa kitu kizuri kwa ajili kukutana pamoja na ku show love,hebu tupate video hii nzuri tuone ilikuwaje watu walivaaje,waliburudikaje n.k.

Mamaa Godet wa Boutique la fontaine ndio aliwezesha hafla hiyo ya valentine ndani ya London,merci mingi mamaa!mdada alieimba hapo anaitwa Claudia Le Perle.

2 Responses to Happy Valentine na Bana Londre..

  1. bcbg forever says:

    kweli jamaa wanapenda ku party..yani pamoja na kuwa ugenini lakini raha palepale

  2. Anonymous says:

    nimemuona mtu kama burkinafaso mbokalia na gita lake la solo hapo,vipi siku hizi jamaa anapiga kazi london nini?yuko na bendi gani hiyo?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: