WERRASON KAFUNGUA MRADI WA KUUZA MADINI

10569061_707900342613799_7717490699149915144_n 10485516_707900192613814_5157759356185635112_o

 

KATIKA MPANGILIO WAKUJISTIRI KWENYE MAISHA YAKE PAMOJA NA FAMILIA HUKO MBELENI,

MSANII MAARUFU WA MUZIKI INCHINI CONGO WERRASON NGIAMA MAKANDA,YUKO KWENYE HARAKATI YA KUFUNGUA KAMPUNI KUBWA YA UUZAJI NA UNUNUZI WA MADINI.

KAMPUNI HIYO IJULIKANAYO KWA JINA LA ” EXAUGLA “, YAANI MCHANGANYIKO WAMAJINA ZA MABINTIE   (EXAUCÉE na GLADY ).

KUPITIA KAMPUNI HIYO, MADINI MNAYO YAHITAJI MFANO KAMAVILE (Dhahabu, Almasi, Shaba na Colbats… ) YANAPATIKANA.

TUNAMTAKIA KILA LA KHERI LE ROI DE LA FORET.

Lubonji Wa lubonji

 

 

2 Responses to WERRASON KAFUNGUA MRADI WA KUUZA MADINI

  1. MAZIKU says:

    NAMTAKIA LA KILA LA HELI WERRASONI MAFANIKIO MEMA MUMGU AMUBARIKI .

  2. Fredy says:

    Ok ,is not bad!!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: