Ahmed Jan AKA Med Olomide

Namleta kwenu kijana Ahmed Olomide, Kiukweli jamaa unaomsikia kwa mara ya kwanza unaweza dhani kama Koffi Olomide anatumbuiza kwa maana ya kuwa wamerandana kwa sauti mnoo.

Ahmed Olomide ni Mcongoman anayeishi Kinshasa kwa Takribani miezi kama sita hivi alikuwa hapa nchini na alifanikiwa kufanya maonyesho mwili tuu hapo Nyumbani Lounge na Lady Jay Dee ila kwa taarifa nilizonazo kwa sasa toka kwa mtu wa Karibu Julie Weston Illunga anasema jamaa amekwenda Kampala ambako anamalizia Video zake. inatazamiwa albamu yake itakayomtambulisha yeye kama yeye sokoni na kwenye ulimwengu wa muziki pia.

Kwa mujibu wa mmoja wa wasimamizi wa kijana huyo hapa nchini Ahmed Olomide ameshaunda bendi yake akiwa ameleta wanamuziki toka Lubumbashi Kinshasa na sehemu zingine. Wachunguzi wa mambo wanasema jamaa huyu ataleta uinzani kwa mtu kama Christian Bella ambaye anazidi kung’aa kadri siku zinavyokwenda.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: