KOFFI OLOMIDE KAMPOKEA KISI NDJORA NYUMBANI KWAKE BAADA YA KUTOLEWA JELA LEO

 

BOFYA KICHWA CHA HABARI UTIZAME VIDEO YA KISI NDJORA AKIWA NYUMBANI KWA KOFFI OLOMIDE.

HATIMAE KISI NDJORA YUU HURU BAADA YAKUPEWA MSAADA KUTOKA KWA MAWAKILI WA KOFFI OLOMIDE.

JB MPIANA NDIE ALIEKUA WAKWANZA KUMFUNGULIA MASHITAKA KISI NDJORA KWAKOSA LA KUMPAKAZIA MAMBO YASIOKUA NA UKWELI WOWOTE, BAADA YA KUTAFAKARI, JB MPIANA KUPITIA MAWAKILI WAKE, KAIOMBA MAHAKAMA JIJINI KINSHASA IMFUTIE KISI NDJORA KESI.

WAKATI AKIACHIWA HURU KUTOKANA NA KESI YA JB MPIANA, FALLY IPUPA KWAUPANDE WAKE, KAJA PIA KUMFUNGULIA MASHITAKA KISI NDJORA,KASHUTUMIWA KOSA LA KUMTUKANA , KUMTISHIA MAISHA FALLY IPUPA…

IZINGATIWE YAKWAMBA KATIKA MZOZO ULIOKO KATI YA JB MPIANA NA KOFFI OLOMIDE, KISI NDJORA YEYE NI MPAMBE NAMBA MOJA WA KOFFI OLOMIDE, KWAKUTAKA KUMUUMIZA ZAIDI JB MPIANA, KAMTUPIA KHASHFA MBAYA KWAKUSEMA, ALIMUHARIBU MMOJA KATI YA WANENGUAJI WAKE NA KUMPA MIMBA , BINTI ANAEJULIKANA KWA JINA LA ” MWANATSUKA ” AMBAE KIUMRI BADO MDOGO CHINI YA MIAKA 16.

INGAWA KISI NDJORA ANAO MUONEKANO WAKIUME, BALI NI MWANAMKE NA ANAISHI NA MWANAUME, ANA WATOTO HADI WAJUKUU!!!

KISI NDJORA ( CHRISTINE ) NI DADA WA MAREHEMU BABIA NDONGA CHOKORO ALIE FARIKI JUZI JIJINI LUANDA ( ANGOLA ).

 

L.W.L

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: