HABARI YA MASIKITIKO KWA WAPENZI WA MUZIKI WA RUMBA, MSANII ” BABIA NDONGA CHOKORO ” KAFARIKI DUNIA

 

 

Nimeambatanisha na Post hii WIMBO WAKE ” AMEN ” ambao ndio utunzi wake wa Kwanza akiwa na KOFFI OLOMIDE kwenye ALBUM MAGIE.

Taarifa tulizo zipokea tokea Usiku wa kuamkia leo Tarehe 08-10-2014, Bado tulikua tukiifanyia kazi kabla yakuiweka kiwanjani, zaashiria kwamba Msanii Mwanamuziki wa Zamani wa Group Quartier Latin International BABIA NDONGA CHOKORO  kafariki Dunia JIJINI LUANDA ( ANGOLA ),kutokana na MUSHTUKO WA MOYO.

Wengi Wanaambatanisha Kifo chake na kitendo cha JB MPIANA , FALLY IPUPA, FELIX WAZEKWA, kumfungulia mashitaka DADA YAKE CHRISTINE maarufu kwa jina la ” VIEUX KISI NDJORA ” ambae tokea Jana yuko kizimbani kwenye Jela kuu JIJINI KINSHASA ya MAKALA.

Kwa utafiti wetu, yaonyeshakua, BABIA NDONGA, Tayari kawa na Matatizo ya Kifamilia, maelewano yalikua simazuri katiyake na Mkewe.

Usiku wa Kifo chake, Walitokea kua namabishano makali sana yakindoa, yalio sababisha BABIA NDONGA kudondoka  chini na kupoteza ufahamu,.

Wakampeleka kwa Haraka kwenye Hospitali Kuu ya PREDA JIJINI LUANDA ambako umauti ukamkuta.

BABIA NDONGA CHOKORO kajiunga na Group Quartier Latin ya KOFFI OLOMIDE tokea Mwaka 1993, Album yake ya kwanza aliochangia ni ” MAGIE ” Iliotolewa Mwaka 1994.

BABIA NDONGA Kajiondoa kwenye Group hilo Mwaka 2001, Kisha baadae akaja tena kujiunga kwa Mara Nyingine tena na Quartier Latin Mwaka 2003 .

Mwaka 2011, kaamua kujiondoa  Moja kwa Moja kwenye Orchestra Quartier Latin ya KOFFI OLOMIDE na kaanza kujitegemea Mwenyewe Kimuziki.

Baada yakujiengua kwenye Group Quartier Latin, BABIA NDONGA CHOKORO kahamia INCHINI ANGOLA JIJINI LUANDA ambako kaweka Maskani yake.

BABIA NDONGA alikua kwenye Matayarisho ya Album yake ” VRAI MOMENT ” Kutokana na Ukosefu wa Producer wa Uhakika, Ilimjia vigumu kabisa kwa  Album hiyo kutolewa.

Salamu zetu za Rambi rambi ziwaendee Familia yake, Tulimpenda sana ila Mwenyezi Mungu kampenda zaidi.

 

 

L.W.L

One Response to HABARI YA MASIKITIKO KWA WAPENZI WA MUZIKI WA RUMBA, MSANII ” BABIA NDONGA CHOKORO ” KAFARIKI DUNIA

  1. george Yona says:

    R.I.P Babia

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: