MFAHAMU SERGE CAPPUCCINO KIJANA ALIEJIONDOA WENGE MUSICA MM ( WERRASON )

 

Bofya kichwa cha habari upate kutizama Video safi ya mazoezi ya CAPPUCCINO

SERGE MUKANDILA MULONGODI  MAYI, Aka CAPPUCCINO LE BEAUGARS  , Ni kijana Mwimbaji pia Mtunzi wa Nyimbo.
Kajiunga na WENGE MUSICA MAISON MÈRE tokea Mwaka 2004, wakati ilipotolewa Album ” ALERTE GÉNÉRALE “.
Mwaka 2008, kapewa fursa yakuweka Wimbo wake ” POINT CARRE ” Kwenye Album ” TEMPS PRÉSENT “. Ndipo kipaji chake cha Uimbaji hasa cha Utunzi kilidhihirika zaidi.
Mwaka 2011, SERGE CAPPUCCINO, Katoa kibao ” MUKUTA ” kinachopatikana kwenye Album ” TECHNO MALEWA SUITE ET FIN ” . Wimbo huo ulikua kati ya Nyimbo 10 bora zilizo pendwa kwenye Hit Parade Inchini Congo, Ingawa palikua na Upungufu wa Matangazo.
Mwaka 2013, SERGE CAPPUCCINO Ambae ni mwenyeji wa MJI WA GOMA ulioko Mashariki mwa CONGO, kaamua kujitegemea mwenyewe, paletuu alivyo jiondoa  kwenye Group WENGE MUSICA WENGE MERE.
Baada ya Takriban Miaka 3 akiwa Jijini PARIS, ambako kafaanikiwa kuingia STUDIO na kutengeneza Album yake  ” DOUBLE FACE ” Nyimbo zake  ” SYLLA na CILIA FANTASTIC” zimepokelewa vizuri sana na wachambuzi wa Muziki Inchini CONGO.
SERGE CAPPUCCINO kateremka JIJINI KINSHASA akitokea PARIS, Kwenye Video mtamuona akijifua vilivyo na Vijana wake… Tunamtakia kila lakheri na mafaanikio katika kazi yake .

L.W.L

 

 

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: