FERRE GOLA ANASUBIRIWA SOUTH AFRICA KWA AJILI YA SHOO

 

BOFYA KICHWA CHA HABARI UTIZAME ” SHOO WALIOIFANYA  MWEZI WA INNE MWAKA HUU KWENYE UKUMBI WA GRAND HOTEL DE KINSHASA.

 

Mtunzi wa Album ” BOITE NOIRE ” KIJANA MACHACHARI MWENYE SAUTI ILIO NYORORO YAKUMTOA NYOKA UKINGONI  ” FERRE GOLA ” Anasubiriwa Mwezi Huu JIJINI  JOHANNESBOURG kwa ajili ya SHOO kadha inayo andaliwa na WANA DIASPORA YA CONGO Wanaoishi Huko..

Bado akiwa kwenye harakati ya kumalizia Wimbo wa Matangazo kwa ajili ya Mdhamini wake KIWANDA CHA BRALIMA kinacho tengeneza Bia ” PRIMUS “, Wimbo ambao kama hapajatokea na mabadiriko yeyote Utatupwa Sokoni Mwishoni mwa mwezi huu, Mmoja wa Wanamemba wa Kamati Kuu ya Group hilo kasema, Wako katika matayarisho ya ” GENERIC MBILI ” mtakayo ifurahia paletuu itakapo tolewa Wakati WaSherehe  Mwishoni mwa Mwaka 2014.

FERRE GOLA , ni Mmoja kati ya Wanamuziki waliojuu kabisa kwa wakati huu kwenye Muziki wa Rumba.

Wakiwa bado JIJINI KINSHASA, Wanaendelea kujifua vilivyo kwenye Sehemu yao ya Mazoezi UKUMBI WA 1.2.3 Unaopatikana kwenye Manispaa ya KASA VUBU.

 

L.W.L

 

 

 

Advertisements

2 Responses to FERRE GOLA ANASUBIRIWA SOUTH AFRICA KWA AJILI YA SHOO

  1. I want you to thank for the time of this excellent read through!

  2. Nina Weinger says:

    many terrific data and inspiration, both of which I want, due to offer you this kind of a beneficial data here.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: