FERRE GOLA KAIMBA MZEE MWENYE WIVU, KAMLENGA NANI ? MSIKILIZENI

KATIKA MAHOJIANO YAKE NA MTANGAZAJI WILLY, FERRE GOLA KAIMBA WIMBO WA MZEE MWENYE WIVU.

BONYEZA KWENYE KICHWA CHA HABARI  UPATE TAFSIRI YA MANENO YAKE.

 

Eloko oyo Bolingo Ezalaka Sukali na ebandeli / MAPENZI HUA MATAMU PALE TUU UHUSIANO BADO UPO MWANZONI !!!

Amitié mpe ezalaka sukali soki boyokani / URAFIKI MZURI  NIWAKATI WATU WANAISHI KWA MAELEWANO

Kasi tango mosusu ekomaka bololo soki Moto akaniseli Moninga naye Mabe / WAKATI MWENGINE URAFIKI WAINGIWA NA DOSARI , NIHASA PALE MMOJA KATI YENU HUMFIKIRIA VIBAYA MWENZIE.

Vieux Jaloux abongami akomi na Camps ya Ba adversaire, / MZEE MWENYE WIVU KESHA GEUKA,NA KWASASA YUKO UPANDE WA WAPINZANI .

Akomi kosalaka contre attaque na vie nangai / KAYALETA MASHAMBULIZI YAKE HADI MAISHANI MWANGU

Bakale oyo mukulu alobaka nayoka mpe na sango kasi lelo oyo,namoni yango na miso / VIKWAZO NA VIPINGAMIZI KAVIZUNGUMZIA MUKULU ( JB MPIANA ),NILIKUA NIKIVISIKIA, KWA LEO HII YAMENIKUTA NAMI PIA.

Nasengi na SHABANI RECORD aya kotongela nga ndakoo !!! nabaye!/ OMBI LANGU LIMWENDEE SHABANI RECORD ILI AJE KUNIJENGEA NYUMBA, NIMECHOKA MIMI

Navivre nangai na KINKOLE que na KIN oyo, Vieux Jaloux akoma kokana ngai / NIENDE ZANGU NIKAISHI MAENEO YA KINKOLE, KWA HALI ILIVYO SASA HAPA JIJINI KINSHASA YANITISHA, MZEE MWENYE WIVU KAONEKANA MWENYE CHUKI SANA NAMIMI.

Lokola Soso na Mpese / CHUKI ALIONAYO KWANGU NIKAMA YA KUKU NA MENDE

Lokola Mpuku na Nyau / KAMA YA  PANYA NA PAKA

Lokola Le Loup et l’ Agneau / KAMA MBWA MWITU NA KONDOO

Nzambeee, Nzambee, Nzambe Alaah zala mokengeli nangai / BABA MUNGU WANGU WEWE NDIE MLINZI WANGU WA PEKEE !!!

Bamambo nini ngai na sala ya mabe,mpo baboma ngai likulusu / NIKIPI KIBAYA NILICHO KITENDA HADI NIWEKWE MSALABANI!!!

Lokola baboma Yesu masia eh!!! / KAMA ALIVYO SULUBIWA YESU MASIA !!!

Soki Ngai Mpe nasalaki mabee eh !!! likunya na bango eleki makasi ba Jaloux eh !!! / INGAWA NAMI PIA NINAYO MAKOSA YANGU, ILA WIVU WAO WAPITISHA KIPIMO!!!

Mauwa na nga basombela yango masanga mpe basala feti / MATATIZO NINAYO KABILIANA NAYO,KWENU NYINYI NI FURAHA,MNASHEHEREKEA KWA KILEO

Balinga se moto azanga Bango basepela, mpo bakabela ye,nasima baloba avivraki mpo na bango / RAHA YAO NIKUMUONA MTU KATESEKA,WAMLETEE MSAADA, HUKU WAKIMSIMANGA ETI BILA SISI ANGEISHI VIPI HUYO?

lubonji Wa lubonji

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: