KOFFI OLOMIDE KASEMA BOSSI WA WANAMUZIKI WOTE WA CONGO NI YEYE

HUU NI UJUMBE WA KOFFI OLOMIDE

 

SALAMU ZANGU ZIWAFIKIE POPOTE MLIPO, NI MIMI KOFFI OLOMIDE QUADRA KORAMAN.

WAPO WATU WALIO NIJIA NA KUNITAARIFU KWAMBA,IPO NJAMA MBAYA INAYOUNDWA KWA AJILI YA KUNIDHURU.

WATU MNAPO KOSA LAKUZUNGUMZA WAKATI MKIALIKWA KWENYE TV, BASI JINA LA KOFFI OLOMIDE HALIONDOKI MIDOMONI MWENU.ETI KOFFI NA HILI,KOFFI NA LILE !!! ( KACHEKA SANA ).

BASI MNACHOTAKIWA KUFAHAMU NI KWAMBA, TAJIRI KIONGOZI WA WANAMUZIKI WOTE WA CONGO NI MIMI.HAYO NINAYO YATAMKA,WALA SI KOSA LANGU,MSINILAUMU KWA HILO,ANAEPASWA KULAUMIWA NI BOB MUNDABI,AMBAE KWA SASA NI MAREHEMU,NDIE ALIE TANGAZA RASMI KUA KOFFI OLOMIDE NDIE LEADER WA WANAMUZIKI WOTE WA CONGO.

ASIE KUBALIANA NA MANENO HAYO, BASI RUKHSA KWAKE AENDE AKAMUULIZE BOB MUNDABI.MIMI SIKO TENA HUKO.

WAPO BAADHI YA WATU AMBAO WANAJIDAI KAMA WAO NI MA LEADER,NA UTAKAPO CHUNGUZA KIUNDANI, UTAGUNDUA KWAMBA HAWAJAWAHI KUTUNGA HATA WIMBO MMOJA,WALA KULETA DANSI MPYA YEYOTE. KAZI YAO KUU NIKUNILETEA KHASHFA ILI WASIKIE NATAJA MAJINA YAO, SIWEZI KUJISHUSHIA HADJI KWAKUWARIDHISHA WAO HATA KIDOGO.

KWA SIKU YA LEO, NIPO KWENYE MAANDALIZI YA ALBUM 13 ème APÔTRE, NA WALA SINA MDA WA MALUMBANO.

MIMI NI KOFFI,FANYENI MTAKAVYO, WALA HAMTONIFIKIA. KWANZA YUPO YULE MMOJA AMBAE KAZI YA MUZIKI IMEMSHINDA KABISA,KESHA IKUMBATIA FANI YA MAVAZI. KAWA MWEUPE KAMANINI, HADI WATU HUFIKIA KUMCHANGANYA WAKIFIKIRIA KAMA YEYE NI CHOTARA,KUMBE SIVYO!!!

KATIKA DHIARA YANGU YA HIVI KARIBUNI INCHINI ANGOLA,WATU WAHUKO WALINIPACHIKA JINA LA ” PATRAO ” IKIMAANISHA ” BOSS “.FURAHA YANGU ITAKUAJE SIKU MOJA ITOKEE MOJA WA WANAMUZIKI WA CONGO ASIFIWE KAMA MIMI.

KWAKWELI MIMI SIELEWI KABISA, MTU KASHINDWA KABISA KAZI YA MUZIKI,KAZI ALIYONAYO KWA SASA NI MAJUNGU.KAMCHUKIA JAMAA KWAKUA KAMCHUKULIA MKE.JAMANI MIMI SIPO HUKO KABISA.

NIACHENI NICHAPE KAZI ZANGU,NIPENDE USINIPENDE,HUO NI UAMUZI WAKO. UMESHINDWA KABISA NA KAZI,UNAKUA KWENYE MITINDO YA MAVAZI.

UONGO HAUNA FAIDA,BALI UKWELI WAZAA MATUNDA MEMA.

WEEKEND NJEMA KWA WOTE.

LUBONJI WA LUBONJI

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: