JB MPIANA KAMGEA BINTIE DAIDA GARI AINA ( RANGE ROVER )

KUTOKANA NA DAIDA KUFAULU SHULENI NA KUTIMIZA UMRI WA MIAKA 18.

JB MPIANA PAPA CHERI AMBAE HUA HAPENDELEI SANA KUIWEKA FAMILIA YAKE MBELE YA VYOMBO VYA HABARI, NAONA MWAKA HUU KASHINDWA KABISA KUJIZUIA.

KWANZA KAMRUHUSU MWANAE WA KWANZA ABRAHAM MPIANA AMBAE WENGI WALIKUA HAWAMFAHAMU, AWEZE KUSHIRIKI KWENYE MIKUTANO MBALIMBALI NA KUJITAMBULISHA KAMA MTOTO WA JB MPIANA.

PILI,NI KWA MARA YA KWANZA ” MUKULUMPA PUISSANCE ” KUWAALIKA WATU NYUMBANI KWAKE JIJINI KINSHASA SEHEMU IJULIKANAYO KWA JINA LA MONT-FLEURY,AMBAKO KAJENGA JUMBA KUBWA LA KIFAHARI,ILIKUA SIKU YA KUSHEHEREKEA B’DAY YA BINTI YAKE DAIDA ALIPO TIMIZA UMRI WA  MIAKA 18.

KATIKA HALI YA KUZIDI KUMHIMIZA DAIDA ILI  AENDELEE KUFANYA VIZURI CHUONI, KAMGEA ZAWADI LA GARI ” RANGE ROVER ” MBELE YA WAANDISHI WA HABARI.

DAIDA AKIWA MWENYE FURAHA SANA, KAMRUKIA BABA YAKE NA KUMSHUKURU  KWA KUSEMA ” YEYE NI BINTI MWENYE FURAHA KUWAZIDI WENGINE WOTE DUNIANI”.KAIFURAHIA  SURPRISE NZURI YA GARI ALIYOPEWA NA BABA YAKE, PIA KATOA SHUKRANI ZAKE ZADHATI KWA BABA ZAKE WA WENGE MUSICA AMBAO KAWATAJA KWA MAJINA ( PAPA WERRASON, PAPA ADOLPH DOMINGUEZ ), KWA UJIO WAO KWENYE SHEREHE YAKE YA KUZALIWA ,PIA KUHUSU ZAWADI KEMKEM ALIZO ZIPOKEA KUTOKA MIKONONI MWA WAZEE WAKE HAO.

MWISHONI, DAIDA KAMUIMBIA BABA YAKE WIMBO WA RIHANA ” DIAMONDS “,JB MPIANA KAONEKANA MWENYE KUGUSWA SANA NA MANENO YA BINTI YAKE .

 

LUBONJI WA LUBONJI

Advertisements

5 Responses to JB MPIANA KAMGEA BINTIE DAIDA GARI AINA ( RANGE ROVER )

  1. glady says:

    Hongera kwa daida

  2. I’m really enjoying the theme/design of your website. Do you ever run into any browser compatibility problems? A number of my blog visitors have complained about my blog not working correctly in Explorer but looks great in Opera. Do you have any advice to help fix this issue?

  3. I’m really loving the theme/design of your site. Do you ever run into any internet browser compatibility issues? A small number of my blog audience have complained about my site not working correctly in Explorer but looks great in Safari. Do you have any suggestions to help fix this problem?

  4. Thanks for the marvelous posting! I certainly enjoyed reading it, you may be a great author.I will make certain to bookmark your blog and definitely will come back later in life. I want to encourage you continue your great work, have a nice morning!

  5. Hi! This is my first visit to your blog! We are a group of volunteers and starting a new project in a community in the same niche. Your blog provided us beneficial information to work on. You have done a outstanding job!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: