TAFSIRI YA WIMBO DESORMAIS ( KOFFI OLOMIDE )

TAFSIRI YA WIMBO ” DESORMAIS “KOFFI OLOMIDE

Voici mon cœur auprès de ton cœur / MOYO WANGU HUU UKIWA SAMBAMBA NA WAKWAKO

Me voici chéri embrasses moi / MPENZI MIMI HUYU HAPA ,NAOMBA UNIBUSU

Cette nuit de noces soit vraiment rose / USIKU HUU WA HARUSI YETU UWE WA KHERI NA NEEMA

Soit tres féconde mon amour / LETE MATUNDA MEMA MPENZI WANGU

L’os de mes os fait moi porter l’alliance à l’annulaire mon aimé / MFUPA WA MIFUPA YANGU, NIVISHE PETE KWENYE KIDOLE MPENZI

Fait de moi tout ce que tu voudras oh mon amour / NIFANYE GINSI UTAKAVYO MPENZI WANGU

Car je suis à toi et tu es à moi / KWAKUA MIMI NI WAKO NAWE PIA NI WANGU

Aridi kahombo eh !
Le mariage est une institution divine / NDOA NI TAASISI TAKATIFU

Makwela mokano ya Nzambe / NALO NI PENDEKEZO LAKE MUNGU

Pour le meilleur et pour le pire tokomi mosuni moko / KWA MEMA NA MABAYA, TUMESHAUNGANA NAKUA MWILI MOJA

Ba dongolo miso ba zuzi ya nzela bo bosana nga komi engagé hé / KWA WALE WABABAISHAJI NAOMBA WANISAHAU KABISA, TAYARI NINAE WANGU

(Désormais é nakomi engagée é / TOKEA LEO HII SIKO TENA HURU

Kosimba te keba na l’état / NAWALA USITHUBUTU KUNIGUSA, OGOPA SEREKALI

Eloko ya ngani ya Papa a / CHOMBO CHANGU NI PAPA!!!

Desormais éé nakomi ya bato o / KUANZIA LEO HII MIMI NI MKE WAWATU

Kosimba te banga n’o Nzambe / WALA USINIGUSE MUOGOPE MUNGU

Eloko ya ngani ya mama aa a a a / CHOMBO CHANGU NI MAMA!!

Aridi kahombo )
Moto azwi ba mbongo azwi mokana ya ko construire / JAMAA MOJA KAFAANIKIWA KUPATA HELA ZAKE, WAZO LAKWANZA KUMJIA NI LA KUNUNUA KIWANJA

A cloturer lopango alobi abatela mur / KAAMUA KWANZA KUJENGA UKUTA

A tie crépissage abakisi na couleur Aridi kahombo / KISHA KAKARABATI UKUTA,NA KUUPAKA RANGI

Akomi na mur epekisami kosuba na mur / KWENYE UKUTA HUO KAWEKA MAANDISHI HAYA ; MARUFUKU KWA YEYOTE KUKOJOA HAPA

Kasi ya libala nakoma nini éé / KUHUSIANA NA NDOA YANGU NIANDIKE NINI !!!

Kasi ya makwela nakoma wapi éé / KUHUSIANA NA HARUSI NI KIPI NIANDIKE MIE!!!

Po cheri azala tranquille / TAFADHALI MPENZI NAKUOMBA UWE MWENYE MOYO BARIDI

Na bima sans concurrent na love / KWAKUA KWENYE PENZI SINA MPINZANI

Po aridi azala tranquille / ARIDI WALA USIWE NA WASIWASI

Na bima sans concurrent na libala Mama ah ah / KWENYE NDOA YANGU SINA ATAKAE PINZANA NAMI MAMA AH AHA

Mokongo ya mama emena jamais bana mibale / NIJAMABO LISILO LAKAWAIDA KUMUONA MAMA KAWABEBA WATOTO WAWILI MGONGONI

Ata ko bazali mapasa ekoki kosimba jamais / HATA KAMA WATOTO HAO NI MAPACHA NI JAMBO LISILO WEZEKANA

Humm mbeto ya libala ebongaka toujours en duel / HUMM KITANDA CHA WANANDOA HUTAYARISHWA KWA AJILI YA WATU WAWILI

Soki ekomi misato wana ekomi abomination na libala / KIKIWA CHA WATU WATATU , BASI HUO UNAKUA UCHAFU

(Désormais é nakomi engagée é / TOKEA LEO HII SIKO TENA HURU

Kosimba te keba na l’état / NAWALA USITHUBUTU KUNIGUSA, OGOPA SEREKALI

Eloko ya ngani ya Papa a / CHOMBO CHAANGU NI PAPA!!!

Desormais éé nakomi ya bato o / KUANZIA LEO HII MIMI NI MKE WAWATU

Kosimba te banga n’o Nzambe / WALA USINIGUSE MUOGOPE MUNGU

Eloko ya ngani ya mama aa a a a / CHOMBO CHANGU NI MAMA!!AA

Aridi kahombo )
Balobaki trop concernant la vie na nga / MENGI YALISEMWA KUHUSIANA NA MAISHA YANGU

Balingaki te na bala po lobi babeta piololo / FURAHA YAO ILIKUA NISIOLEWE ILI MIDOMO YAO IENDELEE KUWA WAZI,, WAENDELEE KUPIGA FIRIMBI

Vraiment nalekisa ntango ye abalaka na ye / KWA KWELI NILIPITISHA MDA WANGU BURE, HUKU WENGINE WAKIOLEWA

Miso etondaka te kasi motema etondaka eloko elengi / MACHO HUA HAYACHOKI KUTIZAMA, BALI MOYO HUA UNARIDHIKA NA KILE UKIPENDACHO

Oyanga conscience ezo tinda nga na securiser moto alingi nga na libala / DHAMIRA YANGU YANITUMA NIMLINDE MTU HUYO ANIPENDAE KWA NDOA

(Désormais é nakomi engagée é / TOKEA LEO HII SIKO TENA HURU

Kosimba te keba na l’état / NAWALA USITHUBUTU KUNIGUSA, OGOPA SEREKALI

Eloko ya ngani ya Papa a / CHOMBO CHAANGU NI PAPA!!!

Desormais éé nakomi ya bato o / KUANZIA LEO HII MIMI NI MKE WAWATU

Kosimba te banga n’o Nzambe / WALA USINIGUSE MUOGOPE MUNGU

Eloko ya ngani ya mama aa a a a / CHOMBO CHANGU NI MAMA!!AA

Aridi)
À bas la polygamie votons la monogamie / TUACHANE NA MTINDO WA POLYGAMY ( MTU KUOA WAKE WENGI) , TUCHAGUE MAISHA YAKUA NA MKE MMOJA

Va-t-en la polyandrie vive la fidelité Mike Mosisi e e / TUTUPILIE MBALI MFUMO WA POLYANDRY ( MWANAMKE ANAE OLEWA NA WANAUME WENGI ) NA TUISHI TUKIWA WAAMINIFU KWA MTU MMOJA.

(Désormais é nakomi engagée é / TOKEA LEO HII SIKO TENA HURU

Kosimba te keba na l’état / NAWALA USITHUBUTU KUNIGUSA, OGOPA SEREKALI

Eloko ya ngani ya Papa a / CHOMBO CHAANGU NI PAPA!!!

Desormais éé nakomi ya bato o / KUANZIA LEO HII MIMI NI MKE WAWATU

Kosimba te banga n’o Nzambe / WALA USINIGUSE MUOGOPE MUNGU

Eloko ya ngani ya mama aa a a a / CHOMBO CHANGU NI MAMA!!AA

Fermons nos oreilles chéri é é / TUYAZIBE MASIKIO YETU MPENZI

Na maloba ya ba jaloux ouh / KUTOKANA NA MANENO YA WENYE WIVU

Awa tobalani alliance esuka na misapi te / TULIVYO FUNGA NDOA YETU ,PETE IPITILIZIE KABISA KWENYE KIDOLE

Ekota ti na kati ya A.D.N / IINGIE MOJA KWA MOJA HADI KWENYE DNA

Moto azwi ba mbongo azwi mokana ya ko construire / JAMAA MOJA KAFAANIKIWA KUPATA HELA ZAKE, WAZO LAKWANZA KUMJIA NI LA KUNUNUA KIWANJA

A cloturer lopango alobi abatela mur / KAAMUA KWANZA KUJENGA UKUTA

A tie crépissage abakisi na couleur Aridi kahombo / KAKARABATI UKUTA,NA KUUPAKA RANGI

Akomi na mur epekisami kosuba na mur / KWENYE UKUTA HUO KAWEKA MAANDISHI HAYA ; MARUFUKU KWA YEYOTE KUKOJOA HAPA

Kasi ya libala nakoma nini éé / KUHUSIANA NA NDOA YANGU NIANDIKE NINI !!!

Kasi ya makwela nakoma wapi éé / KUHUSIANA NA HARUSI NI KIPI NIANDIKE MIE!!!

Po cheri azala tranquille / TAFADHALI MPENZI NAKUOMBA UWE MWENYE MOYO BARIDI

Na bima sans concurrent na love / KWAKUA KWENYE PENZI SINA MPINZANI MAMA AH EEEEEE

ASANTENIImage

Advertisements

8 Responses to TAFSIRI YA WIMBO DESORMAIS ( KOFFI OLOMIDE )

  1. Asante sana kwa tafsiri ya wimbo, nilikuwa naimba tu bila kujua maana yake

  2. George yona says:

    Safi sana kaka mkuu,tafsiri kadri utakavyoweza ili tupate kuelewa maneno na Maana zake….@Admin

  3. Paul says:

    hongere kazi ni nzuri sana.naomba tafsiri ya Wimbo Prince de la ville ya heritier Wata

  4. Godshall otullo says:

    Bonge ya nyimbo nimeielewa sana hedging kwako bro

  5. Love every bit of your post. Thanks again.

  6. The moment I thought about matters like: why such details is for free here? If you compose a guide then no less than on selling a book you will get a percentage, for the reason that. Thank you and good luck on informing men and women much more about this.

  7. Pretty good web site and fantastic and articles or blog posts.beneficial style, as share very good stuff with excellent tips and ideas.

  8. Admiring the commitment you put into your blog and in depth information you present. It’s great to come across a blog every once in a while that isn’t the same outdated rehashed information. Fantastic read! I’ve saved your site and I’m including your RSS feeds to my Google account.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: