Koffi vs Youssou Ndour: Mabingwa wa sauti jukwaa moja.

Koffi ametangaza kuachana na muziki baada ya kutoka kwa Albamu yake ya 20 ambayo itatoka siku yoyote. Amefanya kazi hii kwa mafanikio akifanikiwa kuinua bendi hata pale ambapo wanamuziki wote karibia waliondoka na kutangaza kikosi kipya, akiwa amefanya Kolable na wanamuziki wengi wa ndani na nje ya Congo DRC.

Hebu sikiliza hiki kipande tu alipopanda jukwaani huko Grand Hotel na mwanamuziki Youssoun Ndour wa Afrika ya Magharibi.

3 Responses to Koffi vs Youssou Ndour: Mabingwa wa sauti jukwaa moja.

  1. Anonymous says:

    YANGA

  2. Peter says:

    Koffi mwacheni 2 yaani uyo m2 afai

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: