TAFSIRI YA WIMBO " RENDEZ VOUS MANQUÉ " UTUNZI WA WERRASON NGIAMA

Uwezo wa Werasson unaonekana sana kwenye nyimbo kama hizi ambapo huwa anazipatia sana kutokana na sauti yake. Kwangu mimi albamu ya Kibuisa Mpipa ama Solola Bien ni Albamu ambazo kiukweli nazikubali sana na nazisikiliza kila uchao sijajua ni kwa nini inawezekana zina touch fulani ya Ki BCBG, najua hili litawaudhi baadhi lakini kiukweli hpa namkubali sana Werasson.

Uchambuzi huu umeletwa na mwanajamvi Lubonji wa Lubonji wa Music na Lubonji Page, Shukrani kwako kamarade na maujuzi haya.

A l’heure des adieux / WAKATI TUKIAGANA

En partant loin de toi / NIENDAKO NI MBALI SANA NAWE

Mes yeux ce sont vidé tout d’un coup de lumière et je suis resté en jungle à force de pleurer / PUNDE, NURU YA MACHO YANGU IKAWA IMETOWEKA,MACHOZI YAENDELEA KUNIDONDOKA,NIKAAMUA KWENDA KUJIFICHA MUSITUNI

Nayaki ko tala yo jeudi na pokwa oh / NILIPITIA NYUMBANI KWAKO ALHAMISI JIONI ILI KUKUJULIA HALI

Nakuti lopango bakangi / GETI NIMELIKUTA LIMEFUNGWA

Na beti sonnette, na frapper na porte / WALA SIJABONYEZA KENGELE ILIOKO GETINI, NILIAMUA KUUGONGA MLANGO

Oboyaki nayo kondima / HUJAJA KUNIFUNGULIA

Nzok’ozalaki nakati ya chambre / KUMBE ULIKUA ZAKO CHUMBANI

Ozalaki kotanga photo roman na mbanda / UKITIZAMA PICHA NA MWANAUME MWENGINE

Otikaki consigne na sentinel, soki amoni ngaï a loba ozali té / UKAMPA AMRI MLINZI ASIFUNGUE MLANGO ATAKAPO NIONA,ASEME TUU HAUPO

Oko niokolo nga pourquoi tina / KWANINI WANINYANYASA KIASI HICHO!!

Oko sambwisa ngaï nzoto ah mama ah / WAFANYA MWILI WANGU UMEKONDA AH MAMA AH

Soki na zui mosusu, yo moto ya liboso y’oko benga nga ndoumba / NIKIAMUA KUCHUKUA MKE MWENGINE UTAKUA WA KWANZA KUNIPAKAZIA ETI MIMI MALAYA

WANAIMBA KWA PAMOJA :

Soki MILENE oboyi nga / KAMA KWELI HUNITAKI TENA MILENE

Lobela nga na yeba mama aah / NIAMBIE KIUWAZI NTAKUELEWA

Yak’okangela nga motema / KUKAA KWAKO NA MANENO MOYONI

Nako koka te GUY GUY na JOSÉ KONGOLO / KWAKWELI NASHINDWA GUY GUY NA JOSE KONGOLO

Soki MILENE oboyi nga / KAMA HUNIPENDI TENA MILENE

Lobela JACKIE WATUNDA bébé DEDASSE / JARIBU KUONGEA NA DADA JACKIE WATUNDA PAMOJA NA BÉBÉ DEDASSE

Yak’okangela nga motema / KUKAA KWAKO NA MAMBO MOYONI

Nako koka te MARRAINE MANDIBULE / KWAKWELI SINTOWEZA TENA MARRAINE MANDIBULE

WERASON :

Malheur ou bonheur / SHIDA AU RAHA!!!

Bato ya mokili bo ponela nga / NAWAOMBENI JAMANI NISAIDIENI KWA KUNICHAGULIYA MWENGINE

Mpo pasi nazali ko yoka eleki oyo ya moto ya volcan / SHIDA NILIONAYO INAMOTO KUZIDI WA VOLCANO

Oyo ba pompiers bakoka nanu ko boma te eh eeh hein / MOTO AMBAO HATA ASKARI ZIMAMOTO HAWAWEZI KUPAMBANA NAO

WANAIMBA KWA PAMOJA

Soki MILENE oboyi nga / KAMA KWELI HUNITAKI TENA MILENE

Lobela JACKIE WATUNDA bébé DEDASSE / JARIBU KUONGEA NA DADA JACKIE WATUNDA PAMOJA NA BÉBÉ DEDASSE

Yak’okangela nga motema / KUKAA KWAKO NA MANENO MOYONI

Nako koka te MARRAINE MANDIBULE / KWAKWELI SINTOWEZA TENA MARRAINE MANDIBULE

WERASON :

Miso na nga emona nde makambo / NILIO YAONA NILIYASHUHUDIA MWENYEWE NA MACHO YANGU

Ebongaka ko yoka lisolo epayi ya moto / SIO YA KWAMBA NILIAMBIWA NA MTU

Oyo ya nga miso nde témoin, na banzaki illusion nzoka nde réalité / MACHO YANGU YENYEWE SHAHIDI, NILIHISI NI UONGO KUMBE UKWELI MTUPU

Pasi oyo nazali komona, photocopie ya souffrance ya YESUS na purusé / MAUMIVU NILIO NAYO KWA LEO, NAYALINGANISHA NA YALE ALIYO YAPATA BWANA YESU AKIWA MSALABANI

Chemin de la croix / NJIA YA MSALABA

Bolingo ezanga juge / PENZI LANIHUKUMU PASIPOKUA NA HAKIMU

Ezanga n’ango pe punissable epayi ya mbulamatari yeh / KADHALIKA PIA SEREKALI YANIHUKUMU

Nako funda ya ngo wapi / NANI YULE ATAKAE NITETEA?

WANAIMBA KWA PAMOJA

Soki MILENE oboyi nga / KAMA KWELI HUNITAKI TENA MILENE

Lobela nga na yeba mama aah / NIAMBIE KIUWAZI NTAKUELEWA

Yak’okangela nga motema / KUKAA KWAKO NA MANENO MOYONI

Nako koka te GUY GUY na JOSÉ KONGOLO / KWAKWELI NASHINDWA GUY GUY NA JOSE KONGOLO

Soki MILENE oboyi nga / KAMA HUNIPENDI TENA MILENE

Lobela JACKIE WATUNDA bébé DEDASSE / JARIBU KUONGEA NA DADA JACKIE WATUNDA PAMOJA NA BÉBÉ DEDASSE

Yak’okangela nga motema / KUKAA KWAKO NA MAMBO MOYONI

Nako koka te MARRAINE MANDIBULE / KWAKWELI SINTOWEZA TENA MARRAINE MANDIBULE

WERASON :

Natindi LUVELELA HUGUES na nga ah / NIMEKUTUMIA MJUMBE WANGU LUVELELA HUGUES AJEAKUONE

Nasengi PATCHO PUANDA a bondela ah / PIA NAMUOMBA PATCHO PANDA AJE KUNIOMBEA MSAMAHA

Natindi MOVADI FREDY a bondela eh / NIKAMTUMA PIA MOVADI FREDY AJE KUKUBEMBELEZA

Okangi motema oboyi ko futa eh pona nini / WAKATAA KATU KUWASIKILIZA KWA NINI ?

ADJANI SESELE :

Loin des yeux, près du cœur CLAUDE PEMBA mah / INGAWA UPO MBALI NAMI , LAKINI PENZI LAKO LANIJAA MOYONI CLAUDE PEMBA

Eric OKANGÉ okomisi nga kilawu lawu na bolingo nayo eh / PENZI LAKO LANITIA WAZIMU ERIC OKANGE

Y’olobaki na ngaï yo keyi LONDRES y’oko zonga ah / WANIAGA WAENDA LONDON KWA MDA MCHACHE UTARUDI

Na kanga se motema DOMINIENGI ako yah / HUKU WASISIWASI UNIJAA, NAJIPA MOYO YA KWAMBA KWELI UTARUDI
… Dédicaces

BABY NDOMBE :

Marie oy’abota nga amonela nga pasi aza lokola yoh / MAMA YANGU MZAZI MARIE HUA KANIONEA HURUMA KAMA WEWE!!!

Le vieux nkoyi a respectaka yo SIDEZI MAMPATA / KAMA VILE WERRASON ANAVYO MUHESHIMU MKEWE SIDEJI MAMPATA

Y’a WERASON po abika se avanda na lilita / KWA WERASSON KUPONA YAMBIDI AKAJIHIFADHI MAKABURINI

HAMED MBALA, ELYSÉE BIJOU MBUMA bako lela yoh nga BABY eh / HAMED MBALA,NA ELYSÉE BIJOU MBUMA WATAINGIA KWENYE KILIO

WERASON :

Bolingo ezali mbeli té po y’ozokisa moninga / USICHUKUE MAPENZI KAMA KISU UTAKACHO MDHURU MWENZIO

Ezali pe boloko té oyo nga na kangami / WALA MAPENZI SI JELA NINAYO FUNGIWA NDANIEMO

Nako luka na mi kebisa kasi nzoto mokomi kolenga / INGAWA MWILI WANGU WAONYESHA DALILI ZA WOGA,NTAJITAHIDI ILI NIBAKI IMARA

FERRE :

MILENE ko kumisa oyo na kumisaka yo o ti nga wapi ? Yeah yeah yeah / MAZURI NILIKUA NIKIYAKUTENDEA ILIKUA KUKUPENDA,KUKUENZI NA KUKUJALI, LEO HII WANITIA WAPI MILENE ?

Obosani oyo nioso nasala pona yo, po lelo nakoma mpiaka Yeah yeah yeah / MEMA YOTE NILIOKUFANYIA WAYASAHU KWAKUA LEO NAISHIWA NA HELA

Yeba awa na mibomi ozali responsable ya kufa na nga MILENE Yeah yeah yeah / KAA UKIJUA LEO HII NAJIUA NA MTUHUMIWA WA KWANZA NI WEWE

JUS D’ÉTÉ MULOPWE :

Likambo eko sala ngaï pasi CHARLES NKONDÉ na lekisa tango na zueli yango lifuta te oh, weah / KINACHO NIUMIZA NIKUONA NIMEPITISHA MDA WANGU BUREE,PASIPOKUA NAFAIDA YEYOTE

Nga na lelaka MAMIE BAKIMBE a boyi nga hum / NALIA ZANGU MIE !!! MAMIE BAKIMBE KANIKATAA!!!

ASANTENI

2 Responses to TAFSIRI YA WIMBO " RENDEZ VOUS MANQUÉ " UTUNZI WA WERRASON NGIAMA

  1. Ali kidu says:

    Mzuri sana hii nyimbo.

  2. Pascal Canisio says:

    Nimeufurahia wimbo kwa sauti na ujumbe wake murua.
    Lubonji nakushukuru sana, ila katika verse za mwisho aliyeimba kabla ya Ferre siyo WERRAASON ni Serge Mabiala (Bolingo ezali mbeli te)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: