Koffi akanusha kumhujumu Mpiana onyesho la Zenith

Mwanamuziki Koffi Olomide ambaye kwa siku za karibuni urafiki wake na JB Mpiana uliwashangaza watu kadri ulivyokolea, amekanusha kuhusika na hujuma ya kufutwa kwa onyesho la JB Mpiana ambalo lilipangwa kufanyika Zenith mwaka jana.

Koffi aliyasema hayo alipozungumza na waandishi wa habari mara baada ya kusaini mkataba wa kufanya show mboli mjini Brazavile mwisho wa mwezi huu na mwanzoni mwa mwezi ujao. Koffi amesema anasikitishwa na habari zinazovumishwa kuwa ameshiriki katika kuwachochea “wanazi” wa JB wafanye fujo kupinga show hiyo isifanyike “Hizo ni habari za uvumi na zinafaa kupuuzwa na wapenzi wa muziki wetu, sina sababu ya kufanya hivyo kwa sababu sifaidiki na chochote kwani mimi nina mashabiki wangu na yeye ana wakwake” alisema Koffi akionyeshwa kukerwa na swali hilo. Koffi aliripotiwa na vyombo vya habari kuwa amekuwa na ukaribu na JB Mpiana siku za karibuni jambo ambalo liliwashangaza watu.

Koffi atafanya onyesho lakwanza la VIP January 31 katika ukumbi wa Olympic Palace huko Brazaville ya Congo na siku ya tarehe 1 Feb atafanya onyesho jingine la wazi akiwa na Honorable Cindy le Cœur na bendi nzima ya Quartier Latin International pia atamtambulisha muimbaji mpya ambaye ameshiriki pia kwenye albamu mpya ya kundi hilo ya 13 ème apôtre

One Response to Koffi akanusha kumhujumu Mpiana onyesho la Zenith

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: