Shai Ngenge akwaruzana na Familia kwa kuondoka BCBG

DCF 1.0

Mwanamuziki Shai Ngenge aliyejiondoa kwenye kundi la Wenge BCBG ameingia kwenye mgogoro mpya na familia yake baada hivi karibuni kuibuka mgogoro bai  L’honorable Senado.

Hayo yamesemwa na watu wa karibu na  L’honorable Senado ambaye ni rafiki mkubwa wa Papa Wemba na mwenye mapenzi makubwa na Wenge BCBG, kwa mujibu wa habari zinasema kuwa Shai Ngenge ambaye kwa kiasi kikubwa alidumu na bendi kwa takribani miaka kumi na tano kuondoka kwake ni pigo kwa bendi na kwake yeye binafsi, alipoulizwa kuhusiana na hilo Shai alisema kwa sasa asingependa kundeleza malumbani kwani yuko bize akitaarisha albamu yake ya solo ambayo anatazamia aitoe mapema mwakani, “kuna nyimbo ambazo nilianza kufanya mazoezi na BCBG ambazo nimeondoka nazo kama Duo de Paris na Quantité d’amour ambazo zimo kwenye albamu itakayotoka.

Shai Ngenge aliondoka Wenge BCBG katikati ya mwaka huu kwa kile kilicho ripotiwa kuwa ni kutokuelewana kwake na mpiga drumz wa Wenge BCBG Seguine Mignon ambaye sio tu kuwa swaiba wa JB Mpiana bali JB anamlea kama mwanaye, jambo linalopelekea yeyote anayegombana na Suguine kuwa hatarini kiajira na maisha yake ndani ya bendi kuwa magumu.

One Response to Shai Ngenge akwaruzana na Familia kwa kuondoka BCBG

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: