Education ISIPA; Single mpya ya Werason inayoasa kuthamini elimu.

Video hii Werasson akishirikiana na Mohombi wimbo unaitwa Ifound a Way

Video hii Werasson akishirikiana na Mohombi wimbo unaitwa Ifound a Way

Mwanamuziki Werasson Ngiama Makanda ameachia Single mpya ijulikanayo kama Education ISIPA, Werason ambaye anatamba na albamu yake sokoni amesema kuwa bado anajiona anajukumu la kufanya kwa vijana wa Congo na ndio maana ameachia kibao hicho akiwahusia vijana kuthamini elimu ambayo kwa kiasi kikubwa vijana wamepuuzia hasa ukizingatia Congo imekuwa na machafuko ya vita ya wenyewe kwa wenyewe jambo linalopelekea vijana wengi kujiingiza kwenye vikundi vya vita.

Werasson ambaye ni balozi wa amani wa UNICEF amekuwa akishiriki kutunga nyimbo kwa ajili ya kuwabadili vijana wa Congo na kuwafanya wathamini nchi yao badala ya kugeukia mavita.

majuzi Werason aliitambulisha Single yake hiyo kwenye mji wa Bandundu na kuwachanganya kabisa mshabiki wake. Werason alifanya show mbili tarehe 21 na 22 katika mji huu muhimu ambao kwa sasa kila mwanamuziki Congo anakimbilia kufanya show. watu walikuwa nai wengi na walifurahi sana kumuona mtu wao alisema le Big Manager Monib production ambaye ni mkurugenzi mauzo na masoko wa WMMM.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: