Harusi ya Zadio Kongolo gumzo Congo

Ni mtu wa karibu sana kwa Muziki wa Kongo na shabiki namba moja wa JB Mpiana akisifika kwa utunzaji wake ambapo kwa kuthamini hilo JB Mpiana ameshamtungia nyimbo kadhaa mbali na kumtaka kwenye karibu kila wimbo wake.

dedication

Ni mfanyabiashara wa madini na mtoto wa mjini mtafuta maisha ambaye anatumia kila njia kujipatia kipato chake. Harusi hii mbali kutumbuizwa na bendi kadhaa ilihudhuriwa na matajiri na watu maarufu wakiwemo wanamuziki mbalimbali wa Congo.

Kwa mujibu wa mtangazaji maarufu wa Luninga na mtengenezaji wa vipindi vya majadiliano almaarufu kama Zacharia Bababaswe anasema kwamba Harusi hii pia imetajwa kuingia kwenye historia ya moja ya harusi kubwa kupata kutokea kwa Mkongoman si tu ukubwa wa Harusi bali iliyogharimu pesa nyingi sana.

Zadio amemuoa mpenzi wake wa siku nyingi binti mrembo anayejulikana kwa jina la Carole katika sherehe zilizofanyika huko huko Ufaransa. Zadio au ZK kama alivyoitwa na mashabiki wake anajulikana kwa style yake ya utunzaji awapo jukwaani ambapo kuna wakati anatunza mpaka dola zaidi ya 20,000 katika show moja.

Nikuache na kibao ZK aka Zadio Kongolo toka kwake JB Mpiana, akiwa na Wenge BCBG kikiwa ni mahsusi kwa kijana huyo tajiri.

One Response to Harusi ya Zadio Kongolo gumzo Congo

  1. benjanyunza says:

    hongera kaka maisha ndio yanavyo kwenda

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: