Koffi aingia Studio kuipika albamu yake mpya itakayoitwa "13th Apostle"

Koffi Olomide Pichani akifurahia jambo na shabiki wake katika kushereheka siku yake ya kuzaliwa karibuni.

Mwanamuziki Koffi Olomide anazidi kusherehekea mnafanikio yake kimuziki baada ya kuingia Studio hivi karibuni akiwa anapika albamu yake mpya huku akisherehekea mafanikio ya albamu yake ambayo bado iko sokoni na inafanya vizuri.

Kwa mujibu wa Meneja wa Koffi albamu hiyo mpya inatengenezwa Studio Ndiaye ambapo inatazamiwa kutoka kwenye sherehe za mwaka mpya 2014.

Koffi anakubukwa kwa uwezo mkubwa wa kuunda timu ya wanamuziki hatari ambapo bendi yake imeshavunjika zaidi ya mara mbili na kila mara amekuwa na uwezo mkubwa wa kuunda kikosi ambacho kinakuja na uwezo wa kuwasahaulisha mashabiki kama kuna mabadiliko yaliwahi kutokea.

“Koffi Olomide ni kama Morinho na timu yake, Qurtier Latin ni kama Dream Team ya Marekani, anatoka mzuri anakuja mzuri zaidi” alisema Julie Weston Ilunga aka Baba Bee, Mtanzania mwenye asili ya Congo anayeishi nchini na Mtu pekee toka hapa anayeimbwa kwenye Albamu zote mpya ya Koffi, JB Mpiana, Fally Ipupa na Werasson, usiniulize amekata bei gani kwani hilo nitakuja nalo kwenye story inayomhusu Julie Weston Ilunga hivi karibuni.

Hii itakuwa ni albamu ya 20 ya Koffi tangu aanze kujishughulisa na muziki, na mpaka sasa anasherehekea akiwa na mafanikio makubwa sana, Katika kizazi chake ambacho kilikuwa na wanamuziki kama Pascal Tabu Ley, Franco Luambo Makiadi et Lutumba Simaro Masiya. Koffi ana Albamu nyingi ambazo zimefanya vizuri sokoni  Attentat, Monde arabe, Koweit rive gauche, Abracadabra, Album du patron, kati ya hizo albamu kama Haut de Gamme: Koweït, Rive Gauche zimo ndani ya Albamu 1001 ambazo unapaswa kuzisikia kabla hujafa (1001 Albums You Must Hear Before You Die). Hiki ni kitabu akinachohusu mambo ya muziki gonga link usome zaidi.

Mbali na hiyo Koffi ameshawafunda wanamuziki wengi ambao ama walipita ama kufanya kazi katika bendi yake mfano Fele Mudogo, Sam Tshintu, Suzuki 4×4,Soleil Wanga, Fally Ipupa, Montana Kamenga, Ferre Gola na wengineo.

Akiongea na waandishi wa habari baada ya kurejea kutoka ziarani Angola ambako alikuwa na VIP Show kadhaa Koffi amesema kuwa mashabiki wategemee makubwa kwenye albamu yake inayokuja ambayo anatazamiwa kuwa na nyimbo 12. Ziara hiyo ya Koffi ilimaliza uvumi kuwa mwanamuziki huyo alinyimwa Romeo Golf huko Gombe majuzi na kufanya wanausalama kuingilia kati na kuongeza nguvu kuwababili mashabiki ambao walikuwa na shauku ya kumuona.

One Response to Koffi aingia Studio kuipika albamu yake mpya itakayoitwa "13th Apostle"

  1. Bonface Otieno says:

    NICE PIECE..

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: