Kizomba Dance ni nomaa jombaaa!!!

Kwa vile tunasherehekea Muungano naomba niwape video hii ya Kizomba Dance kama burudani kwenu, ikiwa mahsusi kwa Le Suveree Mukulu Mabamba Abiud pamoko sana jombaaaa!!!

Advertisements

2 Responses to Kizomba Dance ni nomaa jombaaa!!!

  1. elia anthony says:

    du! ama kweli kizomba dance nikiboko hongereni kwa kukata miono feni.

  2. jean rugerezi says:

    Sasa ninakua na mtambo kubwa sana,nimebadili sasa ninatumia L G ambayo inanipa mulango sasa wakuingia popote,sasa nitaendelea kuwa nawe,sawa kabisa,ok.

    Date: Thu, 25 Apr 2013 20:31:09 +0000 To: jeanjacques2012@live.com

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: