Detresse toka Magie ya Koffi Olomide

Ni kipindi ambacho Mwanamuziki Koffi Olomide alisemwa kuwahi kuwa na timu nzuri mnoo, kwangu mimi hii ndio ilikuwa Dream Team ambapo watu kama akina Suzuki 4×4 walikuwepo, akina Willy Bulla ambaye kiukweli binafsi nilimpenda sanaaa.

wiki ijayo Inshallah tutajaribu kudadavua kwa undani nini kilipelekea mpaka hii timu ikapanguka na waliondoka walienda wapi na kwa nini waliondoka. yote hayo utayapata hapa hapa Spoti na Starehe. Hii ni kufuatia mazungumzo na mmoja wa wanamuziki wa Koffi alipofanya ziara hapa, aliongea mu kilingala sana ilibidi kutafuta mtu wa kufanya tafsiri ili tusije potosha maana.

Naomba nikuache na kibao Detresse ukijikumbusha the Dream Team ya Quartier Latin ya wakati huo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: