Djino atangaza Albamu yake iko jikoni

Wiki mbili baada ya kutangaza kuachana na bendi ya Wenge BCBG mwanamuziki Djino hatimaye ametangaza kuwa Albamu yake ya Commandant de bord iko njiani kutoka.

Djino alithibitisha kuondoka BCBG baada ya kutokea sintofahamu kati yake na kiongozi wa bendi hiyo JB Mpiana. Djino ambaye amefanya kazi na BCBG zaidi ya muongo mmoja na kusikika kwenye albamu karibu zote za Wenge BCBG alitamba na Kibao cha Zadio Kongolo ZK ambcho kiko kwenye mahadhi ya taratibu na hivi majuzi kwenye albamu ya Soyons Serieux alitunga na kuimba kibao kingine humo kibao ambacho kilirudiwa na dada yake.

Wapo wanaosema kuwa kitendo chake cha kutaka kutoa Albamu yake ndio kilicho anza kumchefua boss wake huyo na ilipopatikana sababu aliamua kumsimamisha kabla ya yeye mwenyewe kutangaza kujitoa.

Albamu ya Djino yenye nyimbo nane inatazamiwa kutoka baada ya kumalizaka kazi ya uchanganyaji inayofanyika nchini ufaransa. Akiongea Djino amesema sasa ananafasi ya kufanya kazi vizuri Albamu yake ambayo awali alibanwa na muda kwa vile Wenge kama kampuni ilimhitaji pia, vile vile Djino alimuasa kiongozi wao JB Mpiana kuwa makini na kuwa na tabia ya kusikiliza wanamuziki wa chini kwani wale walio karibu naye wanachukua faida ya ukaribu wao na kuwaharibia wengine.

Djino alikorofishana na mwanamuziki Sunda Bass kabla ya kusimamishwa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: