French Kiss Single ya Fally Ipupa inayomtambulisha kwa mashabiki “wapya”.

image

Fally Ikifanya kile akina dada wanakipenda, Kata Mauno

image

Fally Akimuomba mpenzi wake msamaha baada ya fumanizi akimpiga busu la mahaba shemejie.

Si kawaida kwa vijana wa sasa kupenda Bolingo wengi wanapenda Bongo Flava na nyimbo zao za kizazi kipya. Majuzi nilikuwa nimekaa na washkaji pale Kijiji Beach Kigamboni tukibadilishana mawazo huku tukigonga monde moja mbili na muziki wa hapa na pale. Ghafla ukapigwa French Kiss wa Fally Ipupa ikiwa ni Single yake mpya aliyoiingiza sokoni muda kidogo, baada ya kupigwa wimbo huu moja ya watu tuliokuwa tumekaa nao ni mwanadada Mary ni rafiki yetu  yeye anasema alikuwa hampendi kabisa Fally Ipupa wala muziki wa Bolingo lakini anasema wimbo huu umemfanya si tu aupende bali ampende Fally na ameshaanza kusikiliza nyimbo zake na kuzitafuta yeye pamoja na marafiki zake.

Inawezekana Marry na wenzake wameupenda wimbo huu kwa sababu ya ujumbe uliomo ambapo Fally anamuomba msamaha mpenzi wake kwa sababu alimfumania kimpiga busu la kimahaba (French Kiss) demu mwingine au kwa sababu wameuelewa ujumbe mzima kwenye wimbo husika au ni vile viuno vya Fally.

Alipohojiwa na mtandao maarufu wa Digital Congo baada ya kutoa hii Single yake mpya ya French Kiss Fally Ipupa alisema kuwa dhumuni lake ni kuwapata mashabikia ambao hawajawahi kuupenda muziki wa Congo kabisa na waanze kuupenda kupikia yeye. Fally anasema kuwa Jukumu kubwa walilonalo kizazi cha tano cha muziki wa Congo ni kuuvusha muziki huu kwenda Ulaya na America hata Asia sio kuwapigia waafrika walioko huko bali ni kwa ajili ya vijana walio kwenye nchi hizo, Fally alilirudia hili hata alipoulizwa baada ya kutoa Wimbo na Olivia ambaye walitumbukia kwenye mapenzi baadaye.

Katika kuitikia hilo hivi karibuni mwanamuziki mwingine ambaye alipanda kwenye chati na Fally Ipupa kwa pamoja Ferre Gola yeye anatoa Albamu yake mpya ambayo ndani yake anamshirikisha Celine Dion na Boss wa lebo ya Maybach Rick Ross albamu ambayo anasema anaitoa mkesha wa Chrismas, Ferre amesema sababu hizo hizo kama za Fally kuwa anataka kuweka ladha tofauti kwenye muziki wa Congo ili aweze kuwafikia na kuongeza mashabiki wapya toka kwenye miziki ya kizazi kipya.

Binafsi naweza kusema amefanikiwa, iwe ni ujumbe, lugha, rhythim au lolote Fally amefanikiwa kufikia lengo lake na kwa mtaji huu tutawaona akina Mary wengi wakiupenda muziki huu.

4 Responses to French Kiss Single ya Fally Ipupa inayomtambulisha kwa mashabiki “wapya”.

  1. mkisusi says:

    Fally si mchezo habahatishi, anajua anachokifanya!

  2. Anonymous says:

    nangojea kwa ham kubwa wimbo wa FERRE GOLA(BLACK BOX)bro Pius

  3. NAMKUBALI SANA FALLY.IPUPA

  4. Seleman omary says:

    Hiyo ngoma yafally nihatari yote9 lakin kitu arsenal nimoto

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: