Shandra ya Josky Kiambukuta; Story ya Mwanadada aliyeteswa kimapenzi.

Huwa napendelea kwenda Kemondo Sound sababu Richard Mangustine akiniona tu kwanza atasema Papaa Pius Bamalaa na wimbo utakao fuata ni huuu kisha atanigongea Tour Eifel, Liberation na No Comment Tshengen zote za BCBG.

Kaka yangu Edwin Mikongoti ambaye alinifundisha mimi kuupenda muziki wa Zaire anasema kuwa huu ndio ulikuwa mmoja wa Nyimbo bora kabisa kuwahi kuimbwa na Josky Kiambukuta na TP Ok Jazz, ingawa walikuwa na albamu nyingi lakini wimbo huuu uliwanyanya wawe maarufu zaidi si kwa Congo tu bali Africa nzima.

Nilikuwa najiuliza ni jinsi gani ma producer wa zamani walikuwa wakiumia kichwa kwa maana mpangilio wa vocals, Vyombo, Melody na Tempo ziende sawa. ama kwa hakika huu ulikuwa ni uwezo mkubwa sana. Wimbo huu Chandra uliimbwa na Josky Kiambukuta ni story ya ukweli inamhusu mwanadada ambaye alimpenda jamaa anaitwa Shandra ambaye alimpenda sana, ila inaonyesha Shandra kama hajali sasa bidada anamwambia kuwa Shandra nifanye nini ujue nakupenda, basi nitupe hata kwenye t akataka bado nitakupenda tu, sipendi mwanaume yeyote aninyooshee kidole wala anitongoze mi ni wako na roho yangu iko kwako.

Vilio vya hivi vichache sana maana siku hizi dada zetu ndio wanaongoza kwa kuliza. hahahaha enjoy the music.!!!!

Andika Email Yako hapo nitakutumia MP3 ya wimbo huu na Ringtone pia.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: