Justin Timberlake na Jessica Biel wapumzika Fungate lao Serengeti Tanzania

image

Maharusi Newlyweds Justin Timberlake (31)  na Jessica Biel (30) wakionekana walipokuwa wakishuka kwenye uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro International Airport kwa ajili ya safari ya siku tano ya fungate lao baada ya kufunga ndoa. Kwa mujibu wa mitandao Picha hii ni ya October 21 siku mbili baada ya harusi yao.

Maharusi hao ambao walitua Uwanjaa wa KIA kwa kutumia ndege yao binafsi walichukua Helcopta mpaka Singita Hotel, aidha habari zinasema kuwa maharusi hao walikaa kwa siku tano nchini Tanzania katika hotel ya Singita Grumet ambayo ni hotel namba moja duniani, chumba kwenye hotel hiyo ambavyo ma Super Stars wanafikia ni USD 7500 kwa usiku mmoja. Bieb ambaye ni mara yake ya pili kuja nchini baada ya kuja mara ya kwanza mwaka 2010 alipopanda Mlima Kilimanjaro kwa ajili ya kuchangisha fedha kwa ajili ya mpango wa maji safi duniani akiwa na Emile Hirsch, Isabel Lucas, Santigold, na Lupe Fiasco.

Wawili hao ambao suala la ndoa yao limekuwa gumzo na siri kubwa mpaka Picha hii ambayo imesambaa kwenye mitandao mbali mbali na kuzua mijadala imeonyesha kuvutia mamia ya mashabiki ndani na nje ya Tanzania kuvumbua walipo kwa ajili ya fungate. Wengi wa wachangiaji wametoa mchango wako huku wakishauri serikali kutumia nafasi hizi kuitangaza Tanzania kimataifa, “…I say let them enjoy our beautiful Tanzania! I just hope TTB can make the most of this exposure to attrack others!! and more tourists,” alisema Bw.  Jacob Selengia mchangiaji  kwenye mtandao wa Facebook. Mdau mwingine Maregesi Mabamba yeye anashauri wadau wa utalii kuzituma hizi habari na kuzichangia na wadau ili tuweze kuutangaza utalii wetu Kimataifa, “wanakuja watu wengi maarufu hatujui lakini hata tukijua hakuna tunalofanya ingekuwa wenzetu Kenya ungeona habari kila sehemu” alisema Mabamba.

Advertisements

3 Responses to Justin Timberlake na Jessica Biel wapumzika Fungate lao Serengeti Tanzania

  1. Dayna Dorman says:

    Really nice web site and fantastic and articles.precious design, as share great things with great ideas and concepts.

  2. As soon as I thought about items like: why this kind of details is for free here? When you publish a guide then at least on marketing a book you receive a percentage, because. Thank you and very good luck on informing people today far more about it.

  3. Thanks on your marvelous posting! I certainly enjoyed reading it, you are a great author.I will remember to bookmark your blog and will eventually come back in the future. I want to encourage continue your great posts, have a nice morning!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: