Fally Alivyopagawisha mashabiki Dubai

 

Katika wanamuziki vijana waliotoka Solo na Kufanikiwa mmoja wapo ni huyu Fally Ipupa ambaye amezidi kujizolea umaarufu sio tu Congo ama kwa nchi zinazozungumza Kifaransa bali dunia nzima achilia mbali Africa ya Mashariki ambapo anasemwa kupendwa mnoo.

Fally alikuwa ziarani huko Falme za Kiarabu na hapa ni pale alipopiga kwenye kumbi moja huko Dubai. Fally ambaye alisema anataka kuuingiza muziki wa Congo kwenye soko la Muziki wa Marekani anasema kuwa ipo siku dhamira yake itafanikiwa na muziki huo wa Congo utakubalika na kushika huko America.

Fally alifanya show ambayo ilihudhuriwa na vijana wengi wa Kiafrica wanaoishi na kufanya shughuli zao Dubai alikonga nyoyo za mashabiki wake pale alipopiga nyimbo zake non stop na kufanya club kuwa ndogo. habari zinasema kila mara mashabiki walivamia jukwaa na kuanza kucheza naye na ilibidi mabaunsa wafanye kazi ya ziada kuteremsha munkari wa mashabiki hao lukuki waliokuwa wakimshangilia kila mara.

Fally akiwa amevaa Kanzu akiwa madukani akifanya shopping kabla ya kuendelea na safari yake hivi karibuni.

Advertisements

6 Responses to Fally Alivyopagawisha mashabiki Dubai

  1. jema says:

    I love this

  2. Farid 4x4 says:

    dah sina khabari kabisa ningekwenda kumuona kijana fally

  3. Admiring the hard work you put into your site and in depth information you present. It’s great to come across a blog every once in a while that isn’t the same out of date rehashed information. Excellent read! I’ve saved your site and I’m including your RSS feeds to my Google account.

  4. I’ve bookmark your internet site as well as include rss.

  5. very nice post, i certainly adore this web site, continue it

  6. Right now it appears like WordPress is the top blogging platform available right now. (from what I’ve read) Is that what you are using on your blog?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: