Breaking News: JB Mpiana Kutua Dar Es Salaam November.

JB Mpiana akiwajibika Stejini jijini Dar Es Salaam mwaka juzi. Miwani aliyovaa alizawadiwa na Spoti na Starehe.

 

Mwanamuziki wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo JB Mpiana anatazamiwa kuanza ziara ya Afrika ya Mashariki hivi karibuni ziara ambayo itampeleka Kenya, Tanzania na baadaye Zambia.

Kwa mujibu wa habari za ndani JB Mpiana anatazamiwa kuanza ziara yake tarehe 15 November 2012 na baadaye kutimua vumbi jijini Dar Es Saalm katika show moja kabla ya kwenda Lusaka Zambia ambako pia atakuwa na show moja. Hii ni mara ya kwanza kwa JB Mpiana kutoka nje ya Congo takribani miezi 15 akiwa anafanya sho zake ndani ya Congo na kwenye kiota chao cha Crystal Club katikati ya Jiji la Kinshasa mtaa wa June 30.

Pichani Mashabiki wakifatilia show ya JB Blue Pearl, Je atazikonga tena nyoyo??

Bado haijajulikana nani ana ratibu lakini kwa mujibu wa vyanzo nchini Congo ziara hiyo imeshakamilika mipango yote ya awali, usikose kutembelea ukurasa huu kujua zaidi.

Majuzi JB Mpiana alikuwa kwenye ufukwe pekee maarufu wa Mayi ya Pembe ambao unapatikana hukohuko katika viunga vya Kin na tarehe nne ana show ya kuaga mashabiki wake itakayo fanyika Hotel Venus hukohuko Kinshasa.

Mara ya mwisho JB Mpiana aliletwa jijini Dar Es Salaam 2010 kwenye show iliyo ratibiwa na Club E na kutumbuiza pale Ubungo Plaza, ile ilikuwa Le Classico Show ambapo JB Mpiana alitumbuiza pamoja na Tshala Muana na Meje 30 mwanadada ambaye amelelewa na Tshala Muana kimuziki na anasemwa kuiga hadi vituko vya jukwaani vya mwanamuziki Tshala Muana.

Gonga hapa kuona picha za show ya Blue Pearl

4 Responses to Breaking News: JB Mpiana Kutua Dar Es Salaam November.

  1. Hadj Le Jbnique says:

    Imekaa vizuri sana,watu wajiandae kuona big show na kucheza mpunda style,biloko,rotarota n.k. Naamini utakua usiku mzuri sana kwa bana darisalama na watoto wa tanzania kiujumla

  2. Anonymous says:

    habari njema!!!

  3. Anonymous says:

    Ngoja tuone kama JB bado anaweza kuvuta watu

  4. papa kasapira nakati ya london says:

    the king of live music,wengine wamejaribu lakini wameshindwa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: