Adjani na Fabregas waomba kurejea kwa Werasson

 

Tangazo lililotoka mwezi wa February likionyesha kuwa Albamu ya Fabregas ingeingia sokoni siku ya wapendanao Feb 14

Wanamuziki waliowahi kuwika na kundi la WMMM Adjani na Fabregas wameripotiwa kutaka kurejea kwenye kundi lao la zamani la WMMM.

habari ambazo zimethibitishwa na mmoja wa mameneja wa WMMM Ibrahim Monca Monib zinasema kuwa maombi yao yamepokelewa na uongozi lakini bado hawajui wanamuziki wengine na mashabiki watapokeaje “tunaliacha mikononi mwa wanabendi wengine na mashabiki ili waamue kuhusu kurejea kwao ama la…” alisema Monib alipoongea na Digital Congo.

Fabregas aliripotiwa kuondoka kwenye bendi miezi kadhaa iliyopita na kuamua kuwa solo artist ambapo alijipanga pande za Matete na kuanzisha bendi yake na kutoanyimbo kadhaa ambayo inasemwa haijapokelewa vizuri sokoni, sio rahisi kukubalika kwenye soko la Congo inategemea na umahiri na mashabiki utakaopata hasa kwa nyimbo kusikika ikipigwa sana redioni, na ndio maana wanamuziki wengi ambao waliwika na bendi hizi kubwa kama Aimelia, Allain Mpella, na wengineo wameshindwa kufanya vizuri huko nje.

Kwa mwanamuziki kama Fabregas ambaye miaka ya karibuni alianza kujenga jina lake ilikuwa mapema sana kuondoka kwenye WMMM.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: