Msikilize JB Mpiana anavyomlalamikia tajiri kwenye Bolognia ya SOYONS SERIEUX Album

Mabanga ni mtindo maarufu sana kwenye muziki wa Congo ambapo mtu mmoja anajitoa na kutoa pesa ili aimbwe kwenye wimbo lakini kwa Sasa nyimbo nyingi zimekuwa ni Mabanga tuu ambapo unakuta wimbo mzima kuanzia jina mpaka wimbo wenyewe unamhusu mtu, mfano ni huu wimbo wa Bolognia ambapo JB Mpiana amemuimba Pendejee na rafiki yake mkubwa Patrick Bolognia ambaye pia amemuoa Marie Olive Kabila ndugu kabisa wa Rais Kabila.

Bolognia ni tajiri na mwaka jana kwenye uchaguzi wa Congo DRC aliwahi kupata kashfa ya kuwanyamazisha wapinzani kwa kuwapa mlungula ili kumpa support Rais Kabila ambapo inasemekana aliahidi kutoa mlungula wa Euro 3000 kwa operation iliyoitwa Kabila Out au “Kabila Dégage !” ambao ni mkakati ulioandaliwa ili kumuondoa Rais Kabila madarakani kupitia uchaguzi mkuu wa mwaka  jana.

Huyu bwana amekuwa karibu na mwanamuziki JB Mpiana kwa kitambo na JB amekuwa akimuimba sana, katika wimbo huu Bolognia JB Mpiana kuna mahali anasikika anasema “Kama namuamini na kumuogopa Yesu Masia na sijawahi kumuona iweje nishindwe kukuabudu na kukupenda wewe ninayekuona kwa macho yangu, Kama Namuomba Mungu na ananisaidia na sijamuona iweje wewe ninayekuomba na unanisaidia na nisikupende…” yote hii ni katika kuonyesha ni jinsi gani jamaa anamuabudu huyu Mshkaji.

Advertisements

3 Responses to Msikilize JB Mpiana anavyomlalamikia tajiri kwenye Bolognia ya SOYONS SERIEUX Album

  1. I’ve learn a few excellent stuff here. Definitely valuable bookmarking for revisiting. I wonder how much effort you place to create this type of great informative website.

  2. Great details, exceptional and worthwhile design and style, as share superior stuff with fantastic tips and concepts.

  3. I am really loving the theme/design of your blog. Do you ever run into any web browser compatibility issues? A couple of my blog readers have complained about my blog not operating correctly in Explorer but looks great in Chrome. Do you have any suggestions to help fix this issue?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: