Wenge Re Union palikuwa hapatoshi

CLAN WENGE wenyewe kila mmoja kwa wakati wake mewahi kuungama kuwa hawana uhasama nje ya jukwaa na tofauti zao zipo kwenye kazi tuu na hili limethibitishwa karibuni walipojumuika pamoja kwenye msiba wa mwanadada Monica Ceres wa Wenge BCBG na hata msiba wa Madillu na hata Werasson alipopata ajali JB Mpiana na Adolph walikuwa wakwanza kufika.

Katika vitu naombea kukutana nacho kwa macho yangu makavu ni mjumuiko kama huu tena, hiiilikuwa ni mwaka 2010 walipojumuika tena kwenye jukwaa moja Werrason, Blaise Bula, Tata Adolphe Dominguez,  Didier Masela Vandomas, Alain Makaba Prince, Emelia Liase Doming’ong’o, Alain Mpela Afande kasoro JB mpiana ambaye alikuwa yuko Paris Ufaransa kwa ajili ya kumalizia Albamu yake.

2 Responses to Wenge Re Union palikuwa hapatoshi

  1. peter says:

    jamani hivi kwanini Sport starehe isiwe na duka la album hizi hapa bongo?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: