Wimbo Liberation wa Wenge Musica BCBG

Tunaendelea na kukokotoa nyimbo zetu za Lingala, Wimbo huu umetungwa na Aimelia Lyase Doming’ong’o wa Wenge BCBG toka Albamu ya Titanic ambayo ilikuwa ni moja ya Albamu zao za kwanza kabisa.

Wimbo huu binafsi naupenda sana na hasa verse ya Afande Alain Mpela ambaye kiukweli sijui ni kwanini ameamua kuondoka kundini kwani pamoja na jitihada zake bado hajafanya vizuri kabisa.

Aimelia Lyase ambaye kwa kiasi kikubwa alikuwa akifanya vizuri sana na Wenge BCBG naye aliamua kutoka kivyake, nitakuleteeni story kwa nini Lyase aliamua kuondoka BCBG na kwa sasa yuko wapi, maisha yake ya Muziki siku zijazo.

Kama nilivyosema tafsiri hiii si rasmi hivyo mwenye kuweza atie nyama zaidi.

LIBERATION

WENGE BCBG (TITANIC)

AIMELIA LIASO

Baloba kutu nalingaki yo Na moyeke Po motindo tolingani epesi solo folie yaaa, Bolingo tango ekobandaka ngonga ekobeta teo tokomi kolingana malembe malembe Na bolingo oo ekoti motema milema na milema Charles Kabuya boni yo Sali boye

· Wamesema kwamba ninakupenda Kwa juju Kwa sababu tumependana Kama vichaa, Penzi linapoanza halipigi kengele na huanza taratibu taratibu Charles Kabuya kwa nini unafanya hivyo.

Titi yaka tuna ngai, Elili yokotuna nga Oya Aimelia Liaso talaka Na biso Te, Oya Alain Mpela nga nakoloba nini mokolo ya kozonga Na Mboka Na nga Mboka ya Bapapa mpe Bamama babota biso oo.

· Titi njoo uniulize Kivuli chako huja kuniuliza O Aimelia Liase nyumbani, Nchi ya akina baba Na mama walimozaliwa.

J.B Mpiana tunela nga ye, Po nini Alain otalaka nga ee Oya Cele Bula nga nakolela nini mokolo akozonga Na Mboka Na nga Mboka ya Bapapa mpe Bamama babota biso oo.

· J.B Mpiana niulizie Kwa nini Alain waniachia hivyo O Cele Bula nitaliaje lini siku atakaporudi nyumbani Nchi ya akina baba na mama walimozaliwa.

Po nini, Ponini, Po nini Nzambe, Mokili ekomi bongwana bongwana likambo ya somo Po Na biso bato ya Mokili boyokani ikeleve Charles yaka yaka kopelisa mwinda Na ndako yango molili Cele yo Charles kabuya Na nga aa

· Kwa nini, Kwa nini, Kwa nini mungu Duniani kigeugeu Ni jambo la huzuni sisi watu Duniani tusikilizane Charles njoo, Njoo unurishe/Ung’arishe chumba changu Giza Limezidi Charles Kabuya wangu.

Nayebisaki yo wuta kala Charles Kabuya, Nalobelaki yo wuta kala Mike Toto oo, Je pourrais pas te quitter amie d’ amour Yawe talela nga likambo lelo nga nakomi na pasi na nga bapasi na nga Alain afuta…………………….

· Nilikuambia tangu zamani, Nilikuzungumzia mapema Mike Toto sitokuacha rafiki wa Kimapenzi Mungu nitazame mkasa huu, Leo nimetekwa katika matatizo Matatizo yangu atalipa Alain……………

Soki bolingo ewutaka Na Nzambe Te nde ngai nazanga yo ozali fleur oyo naloni pembeni ya ebale mwinda aa mpe malasi ya vie na nga aa

· Kama mapenzi yasingetoka Kwa mungu ningekukosa wewe ni ua nililopanda pembeni ya bahari wewe ni taa pia manukato ya maisha yangu.

Ayenhe yoyo nalela bolingo Na nanga wuta bomwana, Nalela mama mokonzi Grace Nzenga Na ngai Namona Mbemba akokola Na mabele Nalela Souverain Patchou nalela matabisi alima masoi ………….

· Ayenhe nimekua nikililia penzi langu tangu utotoni Nalia mama mkubwa Grace Nzenga wangu Nimemuona Mbemba akikulia Ziwani Namlilia Mfalme Patcho

Oyebi bolingo batango mosusu epesaka liboma Papito Mbala Tate moko Pinzoli Na miso ekokita se po ya souci nayo Bolingo makasi Aladji Djambo manase ya Mbula nakopola sepo ya souci ya vie chance Na Kavungu Ni mokonzi…………………

· Waelewa kwamba mapenzi wakati mwingine husababisha mauaji Papito Mbala, Machozi yanidondoka juu ya Penzi la nguvu Aladji Djambo nimelowa na mvua kwa ajili ya Kavungu mkubwa………..

 

Shukrani za kipekee kwa mashabiki wangu nimefarijika nimepata email toka kwaEmmanuel Msigwa toka Pride FM Radio ya Mtwara pamoja sana mukubwa. Nawatakia Ijumaa Kareem

2 Responses to Wimbo Liberation wa Wenge Musica BCBG

  1. peter says:

    Imetulia Papaa wacha niisikilize LIVE niongeze kamusi ya KILINGALA ikibidi niimbe izame kumoyo kabisa..nzembela bango!!!

  2. Anonymous says:

    Kwangu hii ndio ilikuwa albamu ya mwisho kabisa ya BCBG, dah asante mukulu.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: