Congo UNI: Werasson akiwalilia wahanga wa vita Mashariki mwa Congo

Ni Single mpya ya mwanamuziki Werasson Ngiama Makanda ambayo anongelea Uhuru wa Congo huku akiwalilia akina mama na akina dada wa Mashariki mwa Congo ambao wamekuwa ndio waathirika wakubwa wa Vita hii. Ikumbukwe kuwa Congo imekuwa kwenye vita ya wenyewe kwa wenyewe kitambo sasa na Werasson ni balozi wa amani wa Unicef. Muziki katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo una nguvu sana. akiongea na mtandao wa digit congo Werasson amesema ni wakati sasa wanamuziki kufikisha ujumbe kwenye dunia kupitia vipaji vyao vya muziki kugeukia matatizo yanayoikabili jamii na kuacha kuimba kuhusu burudani na mapenzi pekee.

Humu ndani utasikia maneno ya Kiswahili yakisema muache kuwatesa wanastahili maisha, akisisitiza kuwa akina mama tunastahili kuwaenzi badala ya kuwatesa na kuwabaka na hata kuwaua, kwani wao ndio waathirika wakubwa, Pia sikiliza kuanzia 3:58 kuna mtu anaitwa Capuccino anaimba verse ya kiswahili kizuri sana analalamika jinsi Congo watu wanavyouana, ni wimbo wa taratibu (Rhumba) Mzuri sana. Kwa sasa wimbo huu unapigwa sana kwenye stesheni za redio na Televisheni huku ukikumbusha umuhimu wa Amani.

One Response to Congo UNI: Werasson akiwalilia wahanga wa vita Mashariki mwa Congo

  1. Hadj le Jbnique says:

    Right its a good song pia message nzuri,wamejaribu kutumia kiswahili cuz watu wa mashariki ya congo wanaongea zaidi kiswahili katika maisha yao ya kila siku so lengo lilikua ujumbe uwafikie walengwa na wauelewe,kazi nzuri bana maison mere pamoja na mzee mzima De La Forret werrason mobali ya mamaa pasteri silvie mampata,papa na exocee

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: