Uchokozi mwingine bana: Aliyemliza RAGE huyu hapa.

Dah huyu ndio mchezaji ambaye Simba wanamuota na alifanya Rage akatoa mchozi mpaka kutangaza kujiuzulu ujumbe kwenye kamati ya TFF, ni Mnyarwanda Mbuyi Twite ambaye alisemekana kusaini na Simba kabla Yanga mahasimu wao wakuu hawajawazidi ujanja na kumchukua, Hapa alikuwa akizongwa na mashabiki na wanahabari baada ya kuwasili Uwanja wa ndege wa Kimataifa hapo jana.

Mashabiki wa Yanga walimpatia jezi hiyo aliyovaa ya Yanga ambayo nyuma ina jina la Rage.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: