Allain Mpella Kurejea kwenye Muziki baada ya kushindwa ubunge.

Baada ya kuanguka kwenye uchaguzi wa mwaka jana wa 2011 wa Wabunge, Mwanamuziki wa Zamani wa Wenge Musica BCBG Allain Mpela Afande amesema kuwa atarejea kwenye muziki kwa kasi. Mpela ambaye kwa sasa hana Albamu wala single yeyote inayo heat sokoni amesema kuwa anajikusanya ili atoe kitu kitakachotikisa anga la muziki.

Mpela amesema kuwa kwa sasa anaandaa Albamu yake ambayo itaitwa Flèche empoisonnée (Mshale wa Sumu) jina lainalofanya mashabiki kuwa na hamu ya kuisikia hiyo Albamu, Mpela ambaye ni kaka wa damu wa Mwanamuziki Geco Bouro Mpela ambaye aliwahi kuwa na Koffi Olomide aliyasema hayo kwenye Anniversary ya miaka mitano ya kifo cha Madilu System.  Wote wawili waliondoka kwenye bendi zao na kujiunga kwa pamoja na kutoa albamu ya Mortal Combat ambayo haikufanya vizuri, wakiitolea maoni mtangazaji wa siku nyingi wa burudani Zakarie Bababaswe alisema kuwa kwa maoni yake Allain Mpella na Geco Mpella wote kwa pamoja waliwahi kuondoka kwenye bendi zao, bado walitakiwa kupata uzoefu zaidi jambo ambalo hata Spoti na Starehe inakubaliana nalo.

Ngoja tusubiri tuone huo mshale wa moto utakuwaje.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: