Rage ajivua ujumbe wa kamati kwa madai kuwa Simba wanahujumiwa!

Mwenyekiti wa Simba,Ismail Aden Rage,akizungumza na waandishi wa Habari Bungeni Dodoma jana,akieleza kujivua nafasi yake ya ujumbe wa Kamati ya Nidhamu ya Shirikisho la Soka Tanzania(TFF),kutokana na madai ya kutotendewa haki kwa klabu yake na shirikisho. Rage jana alisikika akimlalamikia mtoto wa Kigogo ambaye anadai anaihujumu Simba na ndiye aliyeshinikiza na kusimamia kupokwa Simba tonge mdomoni, kwa mujibu wa maelezo ya Rage mtoto pekee wa Kigogo ndani ya Klabu ya Yanga mwenye influence ni ….. aaaah mtaje wewe bwana hahahahahhahaa Jumapili njema wadau…!!!

One Response to Rage ajivua ujumbe wa kamati kwa madai kuwa Simba wanahujumiwa!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: