JB Mpiana katika tangazo jipya la Tigo Pesa!!!

Kutokana na mvuto na kuwa na wafusi wengi jb mpiana ameendelea kuwa kivutio cha makampuni mbalimbali kupenda kumtumia kutangaza product zao,hapa kampuni kubwa dunia TIGO inautumia umaarufu wa Jb kujaribu kuwafikia watu wengi zaidi kwa kutangaza huduma ya Tigopesa ambayo ni moja ya huduma inayotolewa na kampuni ya tigo.

One Response to JB Mpiana katika tangazo jipya la Tigo Pesa!!!

  1. EDGAR says:

    KWAKWE MIMI SAIZI SITAKI KUSIKIA MTANDAO UNAOITWA VODACOM WANADHALAU. NINATATIZO LA M_PESA WALINIFUNGIA PESA ZANGU ELEFU

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: