Chezea Yanga weweee!!

Force de Pakeeee aka Nguvu ya Pesa Yanga Africa Kelvin Yondani huyuuuuuuuuu hapa na mamilioni yake… Dole gumba kabanggggg Chezea Yanga Bingo weweeeeee. Picha na Mdau na mnazi wa Yanga Mac Temba.

Pia habari tetesi zinasema inawezekana Watanzania wakamuona tena Mbrazir Marcio Maximo safari hii akiifundisha Dar Yanga African, kazi kwenu ingawa ni tetesi zenye ukweli ndani yake.

Chini ni sehemu ya Mkataba wa Yondani na Yanga, bado tu mnabishaaaaa??????????????

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: