Nani kama Koffi?

Hadj Le Jbnique

Enter video caption here
Mwaka 2009 Koffi alifanya show ya ukweli yenye mafanikio makubwa sana upande wa mahudhurio ndani ya Paris katika ukumbi mkubwa na maarufu wa “Zenith”.

Haikua kazi rahisi kupata mafanikio bali kazi kubwa ilifanyika ya kuitangaza show hiyo kwa maana ya kwamba waandaji wa show hiyo hiyo waliijua kazi yao na kutimiza wajibu wao wa kufanyia promo ya kutosho hiyo show ambayo matunda yake yalikuja kuonekana ukumbini, siku zote biashara ni matangazo, kabla ya kuangalia video ya ‘balaa” alilolifanya Koffi ukumbini na kukonga nyoyo za mashabiki waliohudhuria siku hiyo, hebe tuone video hii inayoonyesha moja ya promo zilizokuwa zikirushwa hewani Tv stations za ufaransa, ubelgiji na nchi nyingine jirani na ufaransa ili kuwahamasisha watu wafike kwa wingi kwenye show hiyo kutoka nchi mbalimbali za ulaya zilizo jirani na ufaransa.

Hapa utamuona Koffi mwenyewe akiimba na gita lake, pia “mkewe” Cindy akiinadi show hiyo ya kufa mtu….

Siku ya siku ikafika,matunda ya kuwekeza kwenye pesa ya kutosha kwenye promo ndiyo haya yanaonekana hapa hatimaye, hili ni fundisho kwa promoters wengine kuacha ubahiri wanapoamua kuandaa show ya mwanamuziki yeyote yule hata vijana wetu wakitanzia, mfano mzuri ni hii show ya diamond mlimani mwisho wa mwezi,sijui kina nani wameandaa ile show but wanaonekana wamejipanga vizuri…big up kwao,matokeo mtayaona siku ya show hiyo na mtakubaliana na mimi show ni matangazo kama biashara nyingine….Pata show murua ya bana Quartier Latin, mamaa Cindy Le Coeur

3 Responses to Nani kama Koffi?

  1. Jema mandari says:

    Swali Hilo nani kama koffi ni gumu kujibu kwangu . ILA nani zaidi ya koffie nitakujibu kuwa ni kundi Zima la Wenge misica BCBG

  2. mamaa prezident mwasi ya mokonzi says:

    HA HA HAAA MDAU JEMA UMETISHA

  3. didistone says:

    Kweli bisahara matangazo

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: