JB Mpiana na Mule mule in Dubai

Niliahidi kuweka Video hii ya JB Mpiana na Mule Mule FBI wa FM Academia walipoimba jukwaa moja huko Dubai.

Wimbo ni 48 Hrs Gecoco ambao ulikuwa kwenye Albamu ya JB Mpiana ya Toujou Humble (TH).

Utasikia JB anatambulishwa na alipopewa Mic aliomba radhi kuwa ye haongei kiingereza ila cha muhimu alisema kuwa alikuwa mapumzikoni na alikwenda kibiashara, ila anafurahi kuwaona ndugu zake vijana wakifanya muziki pale, hii ni changamoto kwa wanamuziki wanachipukia kama hawa. Post hii imewekwa tena kwa heshma kubwa na taadhima ya Shabiki wangu Papaa Fororo Jema Salim Mandari Le Fimitive Didi Stone na i yaDallas Texas USA  Kitokoooo.

Snapshot 1 (31-07-2011 08-00)

Sulutani, Salvatore de la Patria. Papa Chéri, Bin Adam,  l’homme qui a mis l’eau dans coco

Snapshot 3 (31-07-2011 10-36)

pichani ni Mule Mule FBI (R) akiwa na JB Mpiana (L ) wakiimba jukwaa moja.

Snapshot 4 (31-07-2011 10-38)

Meneja wa Klabu akimpa JB Mpiana Zawadi.

Mara nyingi tumekuwa tukisikia majigambo ya wanamuziki wa Congo walioko nchini wakitamba kuwa waliwahi kufanya kazi na wanamuziki wakubwa wa huko Congo, lakini ni wachache wenye ushahidi wa hilo binafsi naweza sema sijaona Video ya mwanamuziki aliyeko nchini anayesema alishawahi kufanya kazi na wanamuziki wakubwa kama JB Mpiana, Werrason, Koffi Olomide au mwingine yeyote kwangu mimi isipokuwa Mule Mule FBI Liberko La Loi.

Anaitwa mule Mule FBI Libeko la Loi, binafsi namkubali sana mwanamuziki huyu wa bendi ya FM Academia, namkubali kwa kipaji cha uimbaji alicho nacho na uwezo pia na awapo jukwaani aisee jamaa ahana muchezo na kazi yake. Hii inaweza kuwa ndio chachu ya mafanikio ambayo anayafikia kimuziki kwa sasa.

Mulemule alikuwa na Bendi ya FM wana Ngwasuma kabla ya kuelekea Falme za Kiarabu akiwa na baadhi ya wanamuziki wenzie walipopata mkataba wa kutumbuiza huko.

Wanamuziki aliokwenda nao pamoja naye ni Queen Suzy ambaye kwa sasa yuko na bendi ya Twanga Pepeta, na Mpiga gitaa wa FM pia, Pia yumo yule atalaku maarufu wa Defao anaitwa Theo Mbala kama unakumbuka albamu ya Familie Kikuta ya Defao ndio yeye alighani humo.

Wakiwa huko katika kazi ghafla siku moja aliibuka JB Mpiana kwenye ukumbi ambao walikuwa wakifanyia kazi na kwa sababu JB Mpiana ni mtu wa watu basi alitambulishwa na kuamua kupanda jukwaani kutoa burudani kidogo kwa mashabiki wake ambao walimshangilia sana. JB Mpiana alipiga wimbo wa 48 Hrs Gecoco ambao unapatikana kwenye albamu yake ya Toujou Humble (TH), Mashabiki walifurahi sana na yeye alipopewa mic pamoja na shukrani zake kwa mashabiki aliwsema kuwa alikuwa pale kwa shughuli zake za kibiashara na mapumziko na alifurahishwa kuona ndugu zake wako pale wanaganga njaa.

Mashabiki wa mpira wanaamini Mbrazili yeyote kama hata hajui kucheza mpira basi hata danadana 20 atakupigia ndivyo ilivyo kwa Congo unapoongelea muziki wapo wengi mnooo.

Katika wengi hao wapo ambao ni zaidi ya wenzao na ukimuona mwanamuziki amekubalika Congo ujue huyo anauwezo kweli kweli na si bla bla. JB Mpiana ni mmoja wa wanamuziki wakubwa wa Congo ambao wanatamba na muziki wao.

Mulemule anasema ile kuimba pembeni ya JB Mpiana alijiona kama amepata nguvu na ujasiri wa ziada ambao anao mpaka sasa, alijifunza mambo mawili matatu toka kwa mkongwe huyo.

Kwa sasa Mule mule yuko na FM wana Ngwasuma hapa jijini Dar Es Salaam baada ya kuondoka bendi aliyojiunga nayo aliporejea ya Akudo. Mulemule anatamba sana na kibao chake kipya ambacho kinapendwa sana majukwaani cha Ndoa.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: