Ferre Gora na Fally Ipupa kuongoza wanamuziki wa Congo kurekodi Albamu ya Kuijenga Congo

Wanamuziki Fally Ipupa na Ferre Gora kwa pamoja wamekubaliana kuweka kando tofauti zai za kimuziki na kurekodi wimbo watakao kuwa wameshirikiana wote.

Kwa mujibu wa muandaaji wa mpango huo Ferre na Fally watatoa wimbo huo kwa ajili ya kuitakia amani nchi yao. Wimbo huo utajulikana kwa jina la Congo mon pays (Congo ni nchi yangu). Fally na Ferre ambao wanatajwa kama ni kizazi cha tano cha muziki wa Congo. Albamu hiyo ambayo haijasemwa bado itakuwa na nyimbo ngapi lakini itaachiwa mwezi ujao ambapo DRC Congo itakuwa inaadhimisha miaka 52 ya Uhuru..

Pichani ni wanamuziki wakiwa kwenye mazoezi ya Wimbo huo. Picha kwa hisani ya Villageafro.com
Awali muandaaji wa project hiyo Brother Patrick Mboyo, alisema kuwa mpango ulikuwa kuwashirikisha wanamuziki kadhaa wa Congo kama  Lokua Kanza, Longomba, Olivier Tshimanga Aimelia, Soleil Wanga, Papa Wemba, Felix Wazekwa, Serge Mabiala Celao Scram, etc..  Mpaka sasa Project imeshawakutanisha wanamuziki kadhaa wanaoishi Ufaransa na kwa sasa ndio wanakutanishwa wale wanaoishi Kinshasa.

Aidha Mboyo amesema kuwa wadhamini wakuu wa Project hii ni Shirika la Msalaba Mwekundu Red Cross na Unicef. Mboyo amesema haikuwa kazi ndogo kuwakusanya na kuwafanya wote wakubaliane na wazo na wakubali kufanya kazi pamoja lakini nashukuru tumefanikiwa. “Dhamira kuu ya Project hii ni kuwakusanya wanamuziki wote wa DRC ili tuijenge Congo yetu kupitia Music” alisema Mboyo.

“Tunataka kupitia music tuweze kujenga Hospitali, tuzikarabati nyingine na kujenga mashule, huu ni mpango mpya wa kuijenga Congo yetu.” aliongeza Mboyo.

Albamu hii itauzwa ulimwenguni kote ambako kuna mashabiki wa muziki wa Congo na mapato yatapelekwa moja kwa moja Red Cross na UNICEF. Hii ni kama “We Are The World” ya DR-Congo alimalizia Mboyo.

One Response to Ferre Gora na Fally Ipupa kuongoza wanamuziki wa Congo kurekodi Albamu ya Kuijenga Congo

  1. David ipupa says:

    Vreman naza mambre ya fally+ferre+werra sone delafore 100% mwintu obrigadu congo mboka muvman

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: