Sandra, Mcheza Show wa JB Mpiana aliyeponzwa na Didie “Stone” Kinuani

Anaitwa Sandra Lina, huyu aliwahi kuwa Mcheza Show wa JB Mpiana na alifukuzwa kwenye bendi baada ya kubainika kuwa alipokea pesa (alisaidiwa) na Didi Kinuani jambo ambalo lilimkasirisha sana JB Mpiana.

Baada ya kufukuzwa Sandra ambaye alikuwa na urafiki mkubwa sana na Bibiciya Mfwengi ambaye kwa wakati huo alikuwa ni kiongozi wa madancer wa Wenge Musica Maison Mere baada ya kubwaga manyanga akitokea kwa Koffi Olomide, (lakini kwa sasa Koffi amefanikiwa kumrejesha tena kwake). Bibiciya alimuombea Sandra ili ajiunge na WMMM lakini mwanamuziki mwingine na muandamizi wa Wenge BCBG Seguin Mignon alimpigia simu Werason na kumtahadharisha kuhusu sakata hilo na mpango mzima ukafa.

image

Sandra ambaye ni yatima alihangaika na wakati fulani alikimbilia Ivory Coast na kujiunga na bendi moja ya huko hatimaye ameibukia kwenye uimbaji na kutoka na kibao hiki ambacho aliki dedicate kwa Didi Kinuani.

Sandra amesaidiwa kwa kiasi kikubwa sana na Didi Kinuani ambaye pia ilisemekana  aliwahi kuwa na uhusiano naye wa kimapenzi.

Mkorogano wa JB Mpiana na Didi Kinuani ulijitokeza pale tajiri huyo ambaye ni mshirika mkubwa wa Presidaa Kabila kuamua kumchukua mke wa JB Mpiana na kufunga naye ndoa, jambo ambalo hata wanamuziki wenzie na wapenda burudani pia hawakulifurahia.  Werason kiongozi wa WMMM binafsi alikataa kwenda kutumbuiza kwenye harusi hiyo licha ya donge kubwa alilotengewa kwa madai kuwa yeye alikuwa mshenga wakati JB Mpiana akienda kumchumbia mwanamke huyo, na kuongeza kuwa tofauti zao ni katika burudani tuu na si kimaisha.

Pata kibao chake Sandra.

One Response to Sandra, Mcheza Show wa JB Mpiana aliyeponzwa na Didie “Stone” Kinuani

  1. sabra kazi says:

    Jamani sijawahi kusikia sauti mbaya hivi kwa nini kama yy ni mcheza show anajitia kuimba, Kanchefuajeeeeee.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: