Rais Kikwete uso kwa uso na Maximo

image

Aliyekuwa Kocha wa Timu ya Taifa Marcio Maximo akisalimiania na Rais Jakaya Mrisho Kikwete walipokutana huko Brazir ambako Rais yupo kikazi. Kiukweli Maximo alifanikiwa kwa kiasi kikubwa kulipandisha hadhi soka letu ambalo kwa kiasi kikubwa watanzania walishakata tamaa.

Kuna haja ya kufanya mikakati endelevu kwa ajili ya kuokoa soka la Tanzania na moja ya mikakati ambayo Maximo aliikazania ni kuwa na timu za watoto ambapo mashindano kama Copa Coca Cola yalizaliwa.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: