Mamia wamzika Kanumba

image

Nyumba ya mwisho ya Marehemu Kanumba alipozikwa, Raha ya Milele umpe eeeh bwana na mwanga wa milele umuangazie.

image

Mwili wa Marehe Steven Kanumba ukiwa umelala ndani ya Jeneza na wananchi wakipita kutoa heshima za mwisho pale viwanja vya leaders kabla ya kuelekea makaburini Kinondoni hapa hapa Dar Es Salaam.

image

Mamia ya wananchi wakiwa viwanja vya Leaders mchana wa leo

image

Mamia ya wananchi wakiwa viwanja vya Leaders mchana wa leo

image

Mheshimiwa Mbunge na mwanaharakati wa muziki wa kizazi kipya Mheshimiwa sana Joseph Mbilinyi aka Sugu akitoa heshima zake za mwisho mbele ya mwili wa Marehemu Kanumba.

image

Kamanda wa Polisi wa Kanda Kuu ya Dar Es Salaam Kamanda Kova akitoa heshima zake za mwisho.

Kwa miaka yangu 37 ya uhai sijawahi kuhudhuria msiba wa mtu ambaye si kiongozi na akazikwa kama alivyozikwa Steven Kanumba, ama hakika Steven Kanumba amemaliza siku zake 10321 leo hii kwa maziko ambayo kila mmoja yamemgusa.

One Response to Mamia wamzika Kanumba

  1. Anonymous says:

    kweri inasikitisha ila ndio ivyo mungu alimpenda zaidi watanzania tuzienzi kazi zake

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: