Diamond aichomolea buku 10 ya Wema Jukwaani!!

Diamond alikuwa na onyesho usiku huu katika ukumbi wa Mlimani City, mashabiki wengi walihudhuria show hii ambayo kwa hakima imefana kwa kukusanya watu “classy” kwa kuwa kiingilio chake kilikuwa 50,000/-. Moja ya matukio ambayo kila mmoja lilimshangaza ni kitendo cha Diamond kukataa kupokea tuzo ambazo mashabiki walikuwa wakimtunza na alipokwenda Wema Sepetu kumtunza Diamond alikataa kupokea hata pale Weema alipoongeza pesa bado Diamond alikataa kupokea na kuendelea kuimba, ndipo Meree Wema alipoamua kuzitupia jukwaani na kuondoka huku mashabiki makumi kwa mamia wakipiga mayowe.

image

Pichani Diamond akifanya vitu vyake na mashabiki wakifuatilia.

Advertisements

2 Responses to Diamond aichomolea buku 10 ya Wema Jukwaani!!

    • I kind of hate that this phone battery is about dead. Who raised you? They deserve a trophy for a job well done. This site looks just like one I used to have. The 2 most important events of my life were having my kid and the second is finding your writings. Don’t be afraid to spread your ideas.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: