Samata aumia bega, kukaa nje kwa siku 10.

SAMATA out pour une dizaine de jours !

Mbwana Samata akitolewa uwanjani baada ya kuumia bega lake la kushoto, Habari zinasema kuwa Samatta itabidi akae nje ya uwanja kwa siku 10 akiendelea na matibabu. TP Mazembe walicheza walicheza na Power Dynamo katika mchezo ambao walitoka 1-1.

Bwana ambaye alitoka nje akiwa shujaa wa mchezo kwani goli pekee la Mazembe lilifungwa naye katika dakika ya 16.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: