Patchou Mwamba akanusha kuhamia Mashujaa

 

image

Mwanamuziki amekanusha habari kwamba yuko mbioni kuihama bendi yake ya Ngwasuma.

Patchou Mwamba ameongea asubuhi hii na Spoti Starehe na kukanusha habari hizo zilizoenea kwa mashabiki kuwa ameahidiwa kupewa gari na Million 20 ili ahamie bendi ya Mashujaa.

Bendi ya Mashujaa ambayo kwa sasa inajizolea umaarufu hasa baada ya kumtwaa muimbaji na mtunzi nguli wa Twanga Pepeta Chars Baba “Tores” ambaye kwa kiasi kikubwa ameimarisha kikosi cha Mashujaa Band.

Patchou eambaye kwa sasa mejizolea umaarufu mkubwa wa kuigiza kwenye thasmia ya Bongo Movie amesema kuwa si kweli habari hizo ni uongo tu “…. Uncle si kweli habari hizo si za kweli na ni uzushi … akapumua kidogo akacheka kisha akendelea …. mi bado nipo FM na nitaendelea kuwepo na kwa sasa tunarekodi nyimbo mpya kwa ajili ya albamu nyingine ambayo itajulikana kama Chuki ya Nini…” Aliongeza Patchou ambaye Spoti na Starehe ilimkurupua Usingizini.

Alikadhalika Patchou amekanusha uvumi mwingine kuwa Presidaa Nyoshi ametimkia Uingereza na kuwa amejiunga na Bendi ya Wacongo ambayo wanaishi huko Uingereza. “…Nyoshi amekwenda mapumzikoni na atarejea hizo zote ni uzushi mtupu”.

Akiongea jana na kukaririwa na Spoti na Starehe shabiki mkubwa wa Bongo Dance ambaye hakutaja jina lake niliandike bloguni amesema kuwa habari za PAtchou Kuondoka ni za ukweli kabisa na Mashujaa wamemuahidi Verosa na Milioni Ishirini na atalipiwa nyumba ili aondoke FM…. “Patchou ananondoka FM na ameahidiwa Milioni ishirini pamoja na Toyota Verosa na Mama Sakina atamchukua kweli…” Kilisema chanzo hicho kwa kujiamini.

Mashujaa Band inayomilikiwa na Mama Sakina inasemekana iko kwenye mikakati ya kujiimarisha kwa sasa na inampango wa kuchukua wanamuziki kadhaa na mmoja wa waliokuwa wakitajwa ni mwanamuziki Patchou Mwamba.

3 Responses to Patchou Mwamba akanusha kuhamia Mashujaa

  1. Anonymous says:

    Papaa Pius we kiboko unatisha na nakwambia akihama huyu na Ngwasuma imekwisha jamaa ni kichwa sana huyu.

  2. Anonymous says:

    Patcho akiondoka tu siendi tena FM siendi teeeeeena. Namkubali sana jamaaa

  3. BABA MARTHA says:

    Mwacheni aende, hizo ni pesa nyingi sana

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: