Nani mchafu humu?

Bonchic Bon Genre na hawa ndio BCBG wenyewe, angalia mashabiki nani mchafu humu?

One Response to Nani mchafu humu?

  1. Hadj le Jbnique says:

    Hii ilikua ni concert ya kihistoria,muziki mnene mnaousikia hapo ni kutokana na bcbg kutumia double drums siku hiyo,kama mtaangalia vizuri mtamuona Titinaa Alcapone akikaanga chips zake na pembeni yake Seguin Mignon nae akikaanga za kwake,kwa hiyo walikua wote wakipiga drums kwa pamoja,ilikua safi safi sana kiukweli..

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: