Nani kafunika zaidi??????

Hapa CHERIE ENLEVEE wa kwake GINO Featuring Wenge Bcbg album sayons serieux:

 

Hapa REMISE ET REPRISE a.k.a.Tressor Mputu wa Kwake HERITIER WATANABE Featuring Wmmm:

Leo tuna nyimbo mbili za bendi mbili pinzani sana za Congo, BCBG na Maisom Mere, nyimbo hizi zimefanana sana mapigo yake, zote ni nzuri, lakini kwa mtazamo wako kati ya vijana hawa GINO wa BCBG na nani kafanya zaidi? weka ushabiki pembeni kwa muda.

9 Responses to Nani kafunika zaidi??????

  1. Anonymous says:

    heritier funika bovu kaka,mbona iko wazi sana,japo gino nae si haba kapiga kazi nzuri tu lakini watanabe zaidi

  2. mkemimi,kigoma,ujiji says:

    wote mzuka tu mi naona,jb na werra wanafanya vizuri kuwapa nafasi vijana waonyeshe vipaji vyao,safi sana!

  3. Stivin says:

    Heritier Watanabe!!!!

  4. Mamaa Prezidente a.k.a. Mwasi Ya Mokonzi says:

    WATANABE YUKO JUU SANA

  5. didistone says:

    kazi zote vijana wamewakilisha vyema

  6. moisegeorge says:

    NYIMBO KALI NI YA GINO BCBG

  7. Anonymous says:

    gino ana vitu vingi,mtundu sana,heritier anabebwa na sauti tu

  8. Anonymous says:

    acheni hadithi heritier yuko juu sana nyie watu

  9. Anonymous says:

    msiandikie mate kitu live hiki hapa hakijatiwa utundu wa studio wala nini,hapa kwenye live ndio tunaweza kupima kipaji halisi cha sauti ya mtu,msikieni Gino “analia” hapa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: