Werasson anaendelea vizuri

image

Kwa mujibu wa msaidizi aliyeongozana na Werrason anasema kuwa Mwanamuziki Werrason Ngiama Makanda anaendelea vizuri licha ya maumivu makali aliyokuwa akilalamika siku mbili zilizopita.

Werrason ambaye alikimbizwa India kwa matatibabu alipokelewa na mara moja kuanza matibabu ambayo ilibidi madaktari wakae naye zaidi ya masaa mawili kwa ajili ya kuurudishia mkono wake ambao unasemekana umeumia sana kwa ndani.

Aidha habari ambazo zinasemekana kuenezwa na kundi linalojiita Le Combattants ambalo linapiga vita wale wote wanaomsupport raisi Kabila wanasema kuwa Werrason hiyo ni janja yake ili akimbie nchi kutokana na machafuko ambayo yalifikiriwa kutokea baada ya uchaguzi.

Werrason ni mmoja wa wanamuziki waliokuwa wakimsupport Rais Kabila yeye pamoja na Koffi na wanamuziki wengine kama Didie Lacoste ambao kwa sasa wanapata taabu kwa CD na DVD zao kuharibiwa sokoni huku show za wanamuziki hao zimefutwa kabisa.

Wanamuziki kama Ferre Gola, Flamme Kapaya, Celeo Scam, Fally Ipupa, Felix Wazekwa na kidooogo JB Mpiana wamekuwa kwenye wakati mzuri kwa kusoma amala za nyakati kwa kutofungamana na upande wowote na wao show zao na CD zao zinapeta tuu huko Ufaransa na Belgium ambako ni maskani ya Ma diaspora wengi wa Congo kutokana na nchi hizo kuongea Kifaransa ambayo ni Lugha ya pili ya Congo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: