Thomas Ulimwengu azidi kung’ara TP Mazembe

image

Thomas Ulimwengu akiwa ndani ya Jezi ya TP Mazembe ya Congo

Mchezaji wa Tanzania Thomas Ulimwengu anazidi kung’ara huko TP Mazembe.

Kwa mujibu wa mtandao wa TP Mazembe ambayo Ulimwengu anachezea, kwa takribani miezi mitatu sasa  Ulimwengu amekuwa akigonga vichwa vya habari na kusifiwa kwamba anaweza akawanyima wakongwe namba.

Ulimwengu ambaye ametimiza miaka 18 mwezi Juni mwaka huu aling’ara sana akiwa na timu ya Taifa ya chini ya miaka 17 kwenye michuano ya CECAFA 2009 alipokuwa mfungaji bora. Baadaye Ulimwengu aliitwa na Maximo kwenye kikosi cha tiumu ya wakubwa .

alipokuwa katika timu ya U-20 bado anakumbukwa kwa mabao tisa aliyofunga kwenye mechi tano katika michuano ya Copa Coca Cola 2010 nchini Afrika ya Kusini.

Baadaye walitakiwa kujiunga na Academy huko Sweden ya AFC kisha TP Mazembe waliwachukua huko mpaka leo ambapo washakuwa wachezaji tegemezi.

Ulimwegu alifunga bao kwenye mechi yake ya kwanza kuichezea TP Mazembe.

Kwa sasa Ulimwengu yumo kwenye kikosi cha Taifa Stars kitakachopambana na Chad baada ya kuitwa na kocha Paulsen wa Taifa Stars.

image

Picha zote kwa hisani ya TP Mazembe Website.

One Response to Thomas Ulimwengu azidi kung’ara TP Mazembe

  1. peter sawaka says:

    ulimwegu noma

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: