George Weah Miley Kunde wa Koffi Olomide

Mdau wangu Yasmiza uliyeniuliza huyu mdada anaitwa nani, Angalia video hii huyo mrembo anaemshika mkono na pochi ndio George Weah Miley Kunde,msikie suzukii hapo anavyoingia,uzuri wa japo mimi sijawahi kuwa mshabiki wake toka enzi hizo yuko flexible,akipiga rhumba anapatia akipiga sebene pia anaweza.

Sijawahi kumchukia Koffi hata siku moja kama mdau alivyosema kwenye Comment na kwa taarifa tu nina collection ya Koffi ya kusikiliza ambayo mdau nikuonyesha huwezi amini labda nikuonjeshe screen shot ya Real Player uone … Nimelazimika kuweka maneno ya mdau yalikuwa mazito na kilichonisikitisha aliambatanisha na matusi bwana, sio fresh naomba tuvumiliane na ushabiki wa muziki si wa uhamasama namna hiyo.

image

Msikie tena suzukii na Bouro Mpela hapa,hiki mi nasema ndio kilio kikosi bora kabisa cha koffi na QL kiujumla.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: